Announcement

Collapse
No announcement yet.

ติดตรงที่เรือครับ CrySis

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ติดตรงที่เรือครับ CrySis

ตรงที่เรือ ฉากไปดูสาวสาวเถียงกับผู้บัญชาการ หลังจากคุยกับผู้บัญชาการแล้ว

ไปไหนต่อไม่ได้เลย ประตูปิดทุกบาน เข้าห้อง Armor ไม่ได้ครับ จะไป อัพเกรดชุด

อาจจะเป็นบัค

Comment

ทำไงดีหว่า ? T*T

Comment

เดินผิดทางหรือเปล่าครับ พอออกจากห้องจะมีคนเปิดประตู แล้วก็เดินยาวเลยครับ หรือว่ากดใช้นอนไม่ได้

Comment

เห็นต่อยประตูเลยคับ แต่ต้องทำตัวให้เป็นสีแดงก่อนถึงจะต่อยได้ (ผมก็หาทางออกตั้งนานเหมือนกัน)

Comment

Originally posted by mond View Post
            เห็นต่อยประตูเลยคับ แต่ต้องทำตัวให้เป็นสีแดงก่อนถึงจะต่อยได้ (ผมก็หาทางออกตั้งนานเหมือนกัน)
            -*- ไม่ใช้
            ที่มันจะให้เราไปซ่อมชุดครับ-*-

Comment

หาทางเดินดีๆ ออกจากห้องผู้การแล้วไปขวามือ

Comment

ตรงนี้อ่ะ

ไม่ยอมเปิด T-T

วนข้างในหลายรอบแล้ว

Attached Files

Comment

Working...
                X