Announcement

Collapse
No announcement yet.

พิชิตของรางวัลจาก MSI กับ 5 ด่าน อรหันต์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พิชิตของรางวัลจาก MSI กับ 5 ด่าน อรหันต์

เนื่องจากคะแนนของแต่ละคนสูสีกันมากเลยคับ ดังนั้นต้องมีการตัดสินที่งาน MSI Party

ใครที่ได้ 4 คะแนน ตัดสินรอบสุดท้ายเลยครับ

ส่วนเพื่อนที่อยู่ต่างจังหวัดไม่ต้องเสียใจคับทางเรามีของรางวัลปลอบใจเป็น
    เครื่องคิดเลข, ไขควง, ที่ใส่ CD, พวงคุณแจ เลือก 1 อย่างแล้วส่ง เมล์มาที่

msi-u@hotmail.com

ส่วนผู้ที่เข้าร่วมงานให้รายงานตัวเวลา 12.00 เพื่อทำการแข่งขัน

รอบที่ 1 เวลา 13.15~14.00

MSI JIGSAW

รอบชิง 16.00

MSI Genius

สุดท้ายยังมีรางวัลลายเซ็นโดนใจทีมงาน MSI 5 รางวัลคับ
    ประกาศในงาน MSI หลังจากนั้นจะทำการโพสขึ้นเวปอีกครั้งวันที่ 4 กุมภาพันธ์
    (ที่เข้าร่วมงานสามารถรับรางวัลหน้างานได้เลย ส่วนต่างจังหวัดจัดส่งทางไปรษณีย์คับ)

พิชิตรางวัล MSI 8800 Ultra, RX3870, K9A2 Platinum,
    X38 Platinum, P35 Platinum กับ 5 ด่าน อรหันต์

ส่วนกระทู้นี้จะเป็นกระทู้แจงกติกาและก็ผู้โชคดีครับ
    1 กระทู้ 1 คำถามครับ

***อย่าลืมทำลายเซ็น เพราะเราจะมีการให้รางวัลกับคนที่ทำลายเซ็นถูกใจในงาน MSI Party ด้วย***

~~~ MSI: ด่านอรหันต์ที่ 1 ~~~

~~~ MSI: ด่านอรหันต์ที่ 2 ~~~

~~~ MSI: ด่านอรหันต์ที่ 3 ~~~

~~~ MSI: ด่านอรหันต์ที่ 4 ~~~

~~~ MSI: ด่านอรหันต์สุดท้ายที่ 5 ~~~

กติกา

1. ผู้ที่แข่งขันทำลายเซ็นภายใต้สโลแกน “MSI ทนและเสถียร”

2. บอกอุปกรณ์ที่อยากได้ 1 รางวัล ภายใต้ลายเซ็น

ตัวอย่าง
    [ATTACH]92353[/ATTACH]
    ยืมภาพมาจาก สมาชิกท่านนึงครับ
    3. โพสจำกัด / ไม่จำกัด จะบอกในคำถามนั้นๆ

4. สามารถโพสเพิ่มหรือแก้ไขได้จนกว่าจะเฉลยคำตอบ

5. คนที่ได้คะแนนมากที่สุดจะได้รับของรางวัลตามที่ระบุไว้

6. ในกรณีที่คะแนนเท่ากันจะไปตัดสินกันในงาน MSI Party

7. จะมีคำถามใหม่ออกทุกๆ 2 หรือ1 วัน จะแจ้งให้ทราบอีกทีในคำถามนั้นๆ จนครบ 5 คำถาม

7. การตัดสินของ MSI ถือเป็นสิ้นสุด

ของรางวัลที่แจกให้ได้

1. 8800 Ultra

2. RX3870

3. K9A2 Platinum

4. X38 Platinum

5. P35 Platinum

เริ่มกิจกรรม วันที่ 20 มกราคม

ปิดกิจกรรม วันที่ 31 มกราคม

ประกาศผล วันที่ 2 กุมภาพันธ์

รับรางวัลในงาน MSI Party วันที่ 3 กุมภาพันธ์

www.msi-thailand.com
    รายชื่อผู้ที่ร่วมเล่นเกมส์ครับ

ถ้าตกรายชื่อใครกรุณาแจกมาทีนะครับ

Getzz
    คะแนน 4 คะแนน
    digimontamer
    yoknipas
    LeoBlaze
    kaisernoi
    คะแนน 3 คะแนน
    teenza
    jjackk
    ijew
    kingza99
    kiros
    gamersoul
    Havok
    tagashi

KamuiShirou
    vanzious
    Chodose
    Khow
    BowH
    amnuaymp
    ARTmaster
    Some1
    chris123
    desolateboyz
    Deicide
    WiNloSt
    shokolez
    Satanic
    cereus
    e20wac
    ~BluesKY
    loveging
    TAXIDO
    มนุษย์ถ้ำ
    cmo
    cerbirus13
    มาช่วยเกา
    heatie
    pik_1_2
    Dark Avenger MX
    Xion
    mcom
    ragrave
    MaluY
    คิม
    mikoshiba
    Deztroyer
    kaisernoi
    zerocs
    kiakraaap
    polo
    aPisBot
    gochi
    kongky7

ถ้าตกรายชื่อใครกรุณาแจกมาทีนะครับ
    Attached Files
    Last edited by MSI-U; 2 Feb 2008, 13:05:45.

ใครมีปัญหาสงสัยตรงไหนถามได้เลยครับ

Comment

แจ่มเลยครับ อยากได้ 8800 Ultra!! สู้ครับ

Comment

RX3870

Comment

ง่ะนี้มันลายเซนผมนิ T_T

คงไม่มีหวังเพราะตอบคำถามไม่เก่ง
          Last edited by MaluY; 19 Jan 2008, 22:23:20.

Comment

ผมไม่อยู่ วัน ที่ 20 ครับ -*-

Comment

สู้ตาย

Comment

อยากได้ 8800 แต่ ทำลายเซ็นไม่เป้น

Comment

Originally posted by MaluY View Post
                  ง่ะนี้มันลายเซนผมนิ T_T

คงไม่มีหวังเพราะตอบคำถามไม่เก่ง
                  ลายเซนท่านนี่โดนใจทีมงานจริงๆครับ

ต้องลองตอบดูครับ

Originally posted by Xion View Post
                  ผมไม่อยู่ วัน ที่ 20 ครับ -*-
                  เล่นวันหลังก็ได้ครับ คำถามแรกจะให้เล่นได้ 2 วันครับ

Originally posted by loveging View Post
                  อยากได้ 8800 แต่ ทำลายเซ็นไม่เป้น
                  ใช้ Paint ทำก็ได้ครับ ไม่สวยไม่เป็นไรครับ

Comment

8800Ultra !!!
                    GLORIOUS PC MASTER RACE
                    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ว่าแต่คำถาม มันเกี่ยวกับลายเซ็นยังไงครับเนี่ย
                      GLORIOUS PC MASTER RACE
                      May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

เอา เอา เอาแน่ เอา เอา เอาแน่ ฉันรักเธอ หลงเธอมานาน.....

Comment

8800Ultra !!! อยากได้จังเว้ยยย ทําไงดีเนี่ยเดี๋ยวคืนนี้นอนคิดก่อน อิๆๆ

Comment

นึกออกแล้ว
                            เดี่ยวทำก่อน555+

Comment

เจอกันที่งานดีกว่า หุหุ ง่ายดี (จะได้กะเขามั้ยเนี่ยะ)

Comment

Working...
                              X