Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อคอมใหม่..แต่จัดไม่เป็นช่วยหน่อยครับ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อคอมใหม่..แต่จัดไม่เป็นช่วยหน่อยครับ..

อยากได้ตามนี้ลองจัดเองดูไม่รู้จะเข้ากันได้หรือเปล่า..ขาดเหลือยังไงช่วยจัดเพิ่มทีน่ะครับ..พร้อมราคาน่ะครับ..ดูหนัง..ฟังเพลง.เล่นเน็ต.เกมส์นิดหน่อย..งบ 30000-35000.-
    Core2Duo E6600....E6750......E8200......ตัวใหนแรงกว่ากันครับ..ขอราคาทั้งสามด้วยครับใจจริงอยากจะเอา Core2Qd.Q6600...ไม่รู้ราคาเท่าไหร่..
    ASUS P5K Deluxe.............
    Corsair VS 667MHz 1 G .........
    Seagate 400 G ......
    CD/DVD....ไม่รู้จะใช้ตัวใหนดี.แต่ขอให้เร็ว..
    LCD Wide 19"-22"....ไม่เกิน 8000..
    Modem....
    VGA.....ขอไม่เกิน 2500...

ขาดอะไรช่วยจัดเพิ่มด้วยครับ..เอาแบบละเอียดเลยน่ะครับ..จะเอาไปให้ทางร้านเขาสั่งมาให้ ......อยู่ต่างจังหวัดไม่รู้จะหาได้หรือเปล่า
    ................ขอบคุณมากครับ...................

ช่วยหน่อยน่ะครับ....

Comment

หนัง..ฟังเพลง.เล่นเน็ต.เกมส์นิดหน่อย ไม่มีความจะเป็นต้อง ซื้อ Q ซื้อมาก็ไม่ได้ใช้ความสามารถของ Qครับ
      MB ก็ดูจะใช้ไม่หมดครับ แพงเกินไปหน่อยครับ
      สิ่งที่ต้อง เพิ่มครับ

RAM
      ดูหนัง ก็ 22" ไปเลย
      ซื้อ VGA ภาพ สวยๆ อย่าง HD2600XT ดีกว่าครับ

ทั้งผมนี้ แค่ความคิดผม
      ถ้าท่านชอบ ซื้อได้หมดเลยครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
        หนัง..ฟังเพลง.เล่นเน็ต.เกมส์นิดหน่อย ไม่มีความจะเป็นต้อง ซื้อ Q ซื้อมาก็ไม่ได้ใช้ความสามารถของ Qครับ
        MB ก็ดูจะใช้ไม่หมดครับ แพงเกินไปหน่อยครับ
        สิ่งที่ต้อง เพิ่มครับ

RAM
        ดูหนัง ก็ 22" ไปเลย
        ซื้อ VGA ภาพ สวยๆ อย่าง HD2600XT ดีกว่าครับ

ทั้งผมนี้ แค่ความคิดผม
        ถ้าท่านชอบ ซื้อได้หมดเลยครับ
        ขอบคุณท่านวิกรมากครับ...งั้นช่วยจัดให้ใหม่เอาแบบละเอียดเลยน่ะครับ.ทั้งชุดเลย..ขอรบกวนอีกครั้งครับ

Comment

Working...
        X