Announcement

Collapse
No announcement yet.

Save เกมส์ Cysis มันซ่อนอยู่ตรงไหนครับ จะฟอแมทเครื่อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Save เกมส์ Cysis มันซ่อนอยู่ตรงไหนครับ จะฟอแมทเครื่อง

เนื่องจากจะลงวิสตร้าลอง DX10 มั่ง แต่ไม่อยากเล่นใหม่ อยากเก็บเซฟเก่าไว้ ไม่ทราบว่าต้องเข้าไปเก็บตรงไหนครับ หาตั้งนานไม่เจอ ขอบคุณครับ

อยู่ที่ My Documents>>My Games คับ

Comment

เล่นใหม่ดิ๊ แป็บเดียวถึงจุดเดิม แค่อย่าไปกลัวมัน เข้าชาร์จ แล้วจับกระชากคอ ปาใส่เพื่อน แล้วก็ต่อยๆๆ ให้ไว แค่นั้นหระ ทีแรกกว่าจะจบผมล่อซะ 2 อาทิตย์ ทั้งคลำทาง ทังสำรวจ ทั้งหลง และกลัวได้แต่ซุ่มยิง แต่รอบ 2 เจนสนามแล้ว 2 วันจบอ่ะ วันเด๊ยวล่อ ฉาก 8 จาก 11 ฉาก แหม พูดแล้วมัน อยากเล๋นอีกซักรอบ............อิ อิ
      Last edited by DOGMA; 20 Jan 2008, 03:28:21.

Comment

อิอิ ตอนนี้ผมก็แบบท่าน DOGMA เลย ซุ่มๆ เก็บกระสุนเยอะๆ สำรวจไปเรื่อยๆ อิอิ แต่ขอเก็บเซฟไว้ก่อนดีกว่าครับ ไม่ค่อยมีเวลาเล่น

Comment

Originally posted by DOGMA View Post
          เล่นใหม่ดิ๊ แป็บเดียวถึงจุดเดิม แค่อย่าไปกลัวมัน เข้าชาร์จ แล้วจับกระชากคอ ปาใส่เพื่อน แล้วก็ต่อยๆๆ ให้ไว แค่นั้นหระ ทีแรกกว่าจะจบผมล่อซะ 2 อาทิตย์ ทั้งคลำทาง ทังสำรวจ ทั้งหลง และกลัวได้แต่ซุ่มยิง แต่รอบ 2 เจนสนามแล้ว 2 วันจบอ่ะ วันเด๊ยวล่อ ฉาก 8 จาก 11 ฉาก แหม พูดแล้วมัน อยากเล๋นอีกซักรอบ............อิ อิ
          ผม 14 ชม-*-

Comment

ตามนี้เลยครับ

C:\Documents and Settings\ชื่อผู้ใช้\My Documents\My Games\Crysis\SaveGames

Comment

ผม 4 ชม. วิ่งยิงสู้ฟัดเลย จับเอาเพื่อนมันเป็นเกราะบังกระสุนซะ

Comment

สุดยอดครับทุกท่าน ผมเล่นครั้งแรกกว่าจะจบ....เกือบ 1 เดือน.....อิอิอิ ตาลาย...เครียด...มึนหัวด้วย..

Comment

Working...
                X