Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับการลงไดรเวอร์ ??? เซง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับการลงไดรเวอร์ ??? เซง

การ์ดจอผม fx5200

มาถึงโหลดไดรเวอร์ forceware 93.71 โหลดมาแล้วลงขึ้นตามรูป

รูปบน พอกด continue anyway พอลงเสร็จ แล้วรีสตาร์ทคอมก็ขึ้นตามรูปครับ แล้วเลยลองโหลดไดรเวอร์เก่าๆดู forceware 71.89 ก็ขึ้นเหมือนรูปนี้ครับ เซง ต้องทำไงดีครับ ขอบคุณมากคับ

Comment

ลองลงซ้ำเข้าไป 2 ครั้งดูครับ

อันที่โหลดมาใหม่ก็ได้ลงครั้งแรกเสร็จแล้ว(จะเป็นแบบสีขนาดเพี้ยนๆ)รีสตาร์ทคอมแล้วลงซ้ำอีกครั้งครับ

ลองดู

Comment

ลง AGP Driver ที่มากับ MB ซ้ำลงไปด้วยครับ

อย่าลืม remove driver ตัวเก่าออกให้หมดก่อนด้วย

Comment

แบบนี้เคยเปงคับ แต่พอผมกดแล้วมันก้อใช้ได้นะคับ

Comment

remove driver ตัวเก่านี่ทำยังไงหรอครับ - - กด uninstall driver ใน divice manager หรอครับ

Comment

Working...
            X