Announcement

Collapse
No announcement yet.

กีตาร์ hero 3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กีตาร์ hero 3

กีตาร์ hero 3 มันมีแบบ pc หรือเปล่าจะได้ไปซื้อมาเล่น

มีครับบ

Comment

ถ้าผมซื้อกีตาร์มาเล่นจะต่อเข้าคอมได้หรือเปล่าอยากเล่นมาก ไปดูเค้าเล่นที่ห้างมา

Comment

Originally posted by sinepopza View Post
        ถ้าผมซื้อกีตาร์มาเล่นจะต่อเข้าคอมได้หรือเปล่าอยากเล่นมาก ไปดูเค้าเล่นที่ห้างมา
        ตอนนี้ที่เขาทำกันคือซื้อจอยก๊อปของps2 มาครับของprima ราคาประมาณ800- ต่อกับตัวแปลงจอยps2 to pc แล้วใช้โปรแกรมjoy to key เอา แต่ข้อเสียคือมันใช้warmkey หรืออะไรนี่แหละ ไอ้กะหย่องของกีต้าร์อ่ะ ไม่ได้ครับผม ผมก็ว่าจะซื้อเหมือนกัน รออัพคอมก่อน อีกไม่นาน

Comment

แล้วผมใช้ จอยธรรดา ไม่ใช่จอย PS อะครับ จะเล่น ได้ป่าวอ่า

Comment

เกมส์นีมันให้เราเล่นเพลงหรอครับเป็นมือกีต้าหรือป่าวครับไม่เคยเล่น
            เห็นเค้าพูดถึงกันเยอะ

Comment

ครับชื่อเกมส์ก้บอกอยู๋ LoL แต่กดชิวๆแค่6ปุ่ม เหมือนจับสายกีตาร์5ปุ่ม กับเหมือนดีด ปิ๊ก 1ปุ่ม
              แต่ระดับexpertไม่ชิวเท่าไหร่

Comment

Working...
              X