Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมื่อตะกี้(18.30น.20ม.ค.51) โทรไปสั่งซื้อคอม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมื่อตะกี้(18.30น.20ม.ค.51) โทรไปสั่งซื้อคอม

เมื่อตะกี้(18.30น.20ม.ค.51) โทรไปสั่งซื้อคอม
    ...
    เศร้า X2 4000+ ไม่มี ก็เลยขยับขึ้นมาอีก บอกขอ 4200+ ละกัน ...เจ้าประคุณ ไม่มีอีกแว้ว...เค้าเลิกผลิตแล้วรึ... เลยต้องเอา 4400+ มาแทน...

ก็เลยคิดว่าจะเปลี่ยนไป Intel E2180 แทน...เจ้ากรรม...หนักกว่า มีแต่ E2140 แล้วโดดไป E2200 เลย...(อะจ๊ากกก) เลยต้องกลับมาสู่ 4400+ อีกครั้ง...

ตกลงเลยได้ X2 4400+ Ram 1G*2 + HD 160 G + GF 7300 GT Maxx แทน

โอเคไหมครับ (เล่นเกม พวก กะบาล+ perfectworld + lineageII + ดูหนัง วี๊ด วิว) Winning8

ก้โอ

Comment

อืม....แล้ว ถ้าอยากจะไปเสียดสี เกมแห่ง สหรัสวรรษ Cybsis บอกไว้ไหมนะ

Comment

Originally posted by klaknet View Post
        อืม....แล้ว ถ้าอยากจะไปเสียดสี เกมแห่ง สหรัสวรรษ Cybsis บอกไว้ไหมนะ
        การ์ดจอท่าจะไปไม่รอดครับ

Comment

เล่น LN2 เวลาวอร์หนักๆ ก็อาจจะไม่รอดนะครับ 8600 GT ยังเป๋ๆเลยครับ

ถ้าไม่เน้นวอร์ ก็สบายๆ

Comment

จัดว่าได้นะครับ คงเกินงบอีกนิดเดียว ไม่ได้ 4000+ กับ 4200+ ก็ไม่เป็นไรน่า โอ๋ โอ๋

....ว่าแต่ฮาร์ดดิสก์พอเก็บหนังหรอ

Comment

Originally posted by estrellas View Post
              จัดว่าได้นะครับ คงเกินงบอีกนิดเดียว ไม่ได้ 4000+ กับ 4200+ ก็ไม่เป็นไรน่า โอ๋ โอ๋

....ว่าแต่ฮาร์ดดิสก์พอเก็บหนังหรอ

แสดงว่ามีเยอะเหรอครับท่านแบ่งผมมั่งนะ

Comment

ถ้า l2 เก็บเวล กับตี้หรือไปคนเดียว คงเล่นได้สบาย เเต่ถ้า ตีปราสาท คงหนักเอาการอยู่ ถ้าไม่เน้นตีปราสาทสเปคนี้ เล่นได้ไม่เสียอารม

Comment

L2 ที่ไม่ไหว เพราะ การ์ดจอ รึ CPU ครับ...

Comment

แล้วตรงใหนที่ไม่ใหวครับ หยากรู้ครับ เพระอะไร ความรู้น้อย

Comment

เกมส์อะไรครับ Cybsis งง ใช่ Crysis อ่ะเปล่าเอ่ย ถ้าใช่ก็ ซีพียูมันรอดอยู่เเล้วฮ่ะ
                      แรมผ่าน ทุกอย่างผ่าน ยอกเว้น การ์ดจอ อย่างต่ำก็น่าจะ 8600GT หรือไม่ก็ HD2600XT Ultimate
                      แต่ถ้าจะเอาไปดูหนัง(ฮีรูติ๊ก)เนี่ย ผมว่าเล่น ATi ดีกว่านะ สวย(ดาราหนัง)กว่ากันเยอะ อิอิอิ ....

Comment

ขอบคุณมากครับที่ให้ความกระจ่าง

Comment

Working...
                        X