Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีวิธีทำให้แรมวิ่งbusสูงๆได้มั้ยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีวิธีทำให้แรมวิ่งbusสูงๆได้มั้ยคับ

คือว่าตอนนี้ใช้บัส667อยู่มันลากไม่ไปเลยอะคับ มีโปรแกรมช่วยเบิร์นแรม หรือวิธีไหนให้มันไปได้ไกลกว่านี้มั้ยคับ

อัดไฟมันเข้าไป

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      อัดไฟมันเข้าไป

sigpic

Comment

แรมท่านบัสมาจากโรงงานเท่าไหร่คับ แต่เท่าที่เห็นเดิมๆมา 667 ลากได้ 800+ ทุกตัวหนิคับ แล้วก็ไฟแรม ยัดมันเข้าไปคับ

Comment

หากไม่อยากอัดไฟมาก ก็ปล่อย CL ให้หลวมหน่อยงับ

Comment

มาเทสบ้านผมนิ หึหึ

พิโลกเหมือนกัน

Comment

แรมกับบอร์ดต้องเทพครับ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                มาเทสบ้านผมนิ หึหึ

พิโลกเหมือนกัน
                อยู่ตรงไหนอะ ไปจิงๆนะท่าน

Comment

Originally posted by dordeg View Post
                  อยู่ตรงไหนอะ ไปจิงๆนะท่าน
                  บ้านผมอยู่แถวสนามกีฬากลาง

Comment

Working...
                  X