Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crysis ด่าน Core ไม่ผ่านครับช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Crysis ด่าน Core ไม่ผ่านครับช่วยที

คือ ด่านนี้ผมคลำทางจนถูกหมดละ ติดที่เดียว ตรงที่มันบอกว่า เราจะเห็นช่องที่เอเลี่ยนผ่านมาแว้ปๆ แล้วเราก็ตามเอเลี่ยนไปทางนั้น จนมาถึงจุดที่มีแรงต้านอยู่ ให้เราทำลาย หลอดแก้ว ( อิตรงนี้ละครับที่ผมงง เพราะ ผมยังมองไม่เห็นหลอดแก้ว เลย เห็นแต่ขวามือที่เป็นผลึกๆ เยอะไปหมด ผมก็ทำลายหมดเลย จนไปถึงห้องโถง แล้วเอเลี่ยนมันหนีไปตรงช่องขวามือ ( แล้วมันก็ปิดไป ) คือผมอยากรู้ว่าอันที่ผมทำลายไปนั่นอ่ะ มันช่ายหลอดแก้วมะครับ ผมตีมันแตกตั้งแต่ต้นทางยันหน้าห้องโถง ผลคือ ผมผ่านเข้าไปตรงห้องนั้นมะได้ วนตีจนหมด หาหลอดแก้วไม่เจอ ใครใจดี โพสภาพให้ดูทีนะครับ ผมตันกะด่านนี้มา 1 วันเต็มๆละครับ หมดปัญญา สงสัยแก่ละ ไงรบกวน เซียนมาช่วยแก้ปัญหาผมทีนะครับ ขอบคุณมากๆ ครับ

หาอ่านได้จาก Future Gamer ฉบับเดือน มกราคม 2008 ครับ มี walkthrough ให้ทุกด่านของ Crysis และก็ Call of Duty 4 เลยจ้า

Comment

ขอบคุณครับ กว่าจะไปซื้อกะพรุ่งนี้จิ คืนนี้ อยากจัดเลยอ่ะ T T ทดมะไหว ใครมีรูปโพสทีนะครับ อยากจัดเลย ขอบคุณครับที่แนะนำ เดี๋ยวพรุ่งนี้ไปซื้อละครับ

Comment

Working...
      X