overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  RSS  

Page 1 of 4 1234 LastLast
Results 1 to 20 of 64

Thread: Project " Black Server "

Banned
    วัด คำตอบสุดท้าย

Default Project " Black Server "

งั้มๆๆ หลังจากเคยขายไปครั้งหนึ่งแย้วขายม่ะได้ เลยจนปัญญาเก็บมาทำเอง 555+
    สะสมที่ละนิดที่ละหน่อย จนเกือบจะครบละ
    หลังจากรอการทำสีมาด้วยแหละคับ เครดิต จากร้าน PPC http://www.ppc-factory.com/ ตอนนี้กะได้เส็ดเรียบร้อยไป ประมาณ 70% ได้นะคับ คงจะลงต่อให้ดูในคราวหน้าๆๆ อัพไปเรื่อยๆๆ อะคับ

ปล.เคสนี้กะไว้ตั้งโคโล ในไม่นานนี้ คับ ^ ^ ด้านในสามารถ Mod เพื่มสามารถใส่ HD ได้ สูงสุด 8~15* (ออฟชั่น)
    รูป รูป
    • File Type: jpg 1.jpg (44.3 KB, 2892 views)
    • File Type: jpg 2.jpg (102.8 KB, 2888 views)
    • File Type: jpg 3.jpg (29.3 KB, 2865 views)
    • File Type: jpg 4.jpg (53.3 KB, 2868 views)
    Last edited by aPisBot; 21 Jan 2008 at 08:14:29.

Banned

ปัจจุบัน กะตามรูปครับ ด้านหน้าจากปกติ ใส่พัดลม 80mm ได้ทำการเจาะ เป็น 120mm แทนนะคับ ส่วนด้านหลัง จาก ปกติใส่ 40mm ได้ 1 ตัว ทำการเจาะจนใส่ได้ 4 ตัวดังรูปนะคับ ส่วนฝาข้าง จากเป็นชิ้นเดียวได้ตัดแบ่งออกเป็น 3 ส่วน และเจาะ ข้างใสไว้นะคับ ^ ^

ปล. พัดลม ยังทำม่ะเส็ดไว้เส็ดจะอัพต่อนะคับ
    รูป รูป

Banned

แถม อีกนิดนะคับ เทสเบส ส่งไปทำมาเหมือนกัน ^ ^ ตามรูปคับ
    รูป รูป

OverclockZone Member linkinto's Avatar

โอ้ววววววววว ไม่ลงตับ ไต ไส้ พุง มั่งเหยอพี่ แต่เนียนชิบ ทำไปกี่เดือนนี้ สวย ๆ ๆ งาม ๆ ๆ หมดไปกี่บาทหว่า

OverclockZone Member man10u's Avatar

รับทำสีพลาสติกรึป่าวครับ ราคาเปนไงบ้าง เนียน ๆ ไม่ไกลด้วยจะยกของไปทำหน่อย

Banned

Quote Originally Posted by linkinto View Post
    โอ้ววววววววว ไม่ลงตับ ไต ไส้ พุง มั่งเหยอพี่ แต่เนียนชิบ ทำไปกี่เดือนนี้ สวย ๆ ๆ งาม ๆ ๆ หมดไปกี่บาทหว่า
    ทั้งเคส 800 อะโดยประมาณเน้อ โต้ ขึ้นอยู่กะขนาดเน้อออออ

Quote Originally Posted by man10u View Post
    รับทำสีพลาสติกรึป่าวครับ ราคาเปนไงบ้าง เนียน ๆ ไม่ไกลด้วยจะยกของไปทำหน่อย
    ไม่จ้า ทำแต่เหล็ก อะ อันไหนโดน ความร้อนไม่ละลายหรือเสียหายได้หมดแล ^ ^ ไม่ไกลอะ ตามแผนที่เลยงับ เนียนๆๆ

Banned

จัดต่อไปพอดีน้องๆๆ อยากเบ่งจักรยาน พอได้ทั่วไปตามท้องตลาด ทั่วไปหรือป่าวว หว้า ราคาหาดูกันเอาเองงับ ตัวนี้เปงแบบ Custom นะคับ ตัวถัง Trek ไซด์ 15.5" งั้มๆๆ ชุดเกียร์ของ Spem แบบบิดมือนะคับ ตัวนี้เปง ตัว Limted อะคับชุดเบรก แบบดิสเบรก เนียนแน่นปึก ก้านแฮนกะเปลี่ยนใหม่ งับ งั้มๆๆ ๆ
    รูป รูป
    Last edited by aPisBot; 21 Jan 2008 at 12:11:23.

Banned

อิ๊บๆๆ โช๊ก เป็งของ ROCK SHOX ปรับมือคับ ^ ^
    รูป รูป
    Last edited by aPisBot; 21 Jan 2008 at 12:15:29.

OverclockZone Member linkinto's Avatar

โห๊ะ ๆ สุดทรีนนนนนนนนนมีดิสเบรคด้วย สู้ BMX โต้ได้ป่ะ มาแว้นนนนนนนนน ๆ ๆ โย่ว ๆ ๆ

OverclockZone Member โตโม๊ะ's Avatar
    ในสายตาของสาว ๆ ทุกคน

ขอสอย ดิสก์เบรค กับ โช๊ค ได้มะ จะเอามาลง civic fd อิอิ ๆ

Who Am I ? ZoLKoRn's Avatar

โอ๊ะ โย๊ะ โหย๋... Trek จักรยานในฝันของนู๋

OverclockZone Member dears's Avatar
    Royal Thai Army

จักรยานเนียบมาก คงหมดไปหลายอยู่นะเนี่ยะ....

Banned

Quote Originally Posted by ZoLKoRn View Post
    โอ๊ะ โย๊ะ โหย๋... Trek จักรยานในฝันของนู๋
    ไว้ถ้ามีโอกาส อาจจะลักป๋าไปขี่อยู่แถว จะนะ อะคับ ^ ^ เอิ๊ก ๆ ๆ

Quote Originally Posted by โตโม๊ะ View Post
    ขอสอย ดิสก์เบรค กับ โช๊ค ได้มะ จะเอามาลง civic fd อิอิ ๆ
    ถอดได้ถอดไป 555 ได้รถยังอะนี้ ชิชิ

Quote Originally Posted by linkinto View Post
    โห๊ะ ๆ สุดทรีนนนนนนนนนมีดิสเบรคด้วย สู้ BMX โต้ได้ป่ะ มาแว้นนนนนนนนน ๆ ๆ โย่ว ๆ ๆ
    ปั่นแข่งกานนน สาดดด เดี๋ยวโชว์เบ เก่า ^ ^

Quote Originally Posted by dears View Post
    จักรยานเนียบมาก คงหมดไปหลายอยู่นะเนี่ยะ....
    ป๋มม่ะได้หมดหลอกคับ ป๋มผมหมด ที่บ้านป๋มจนสุด ~><~ เงินป๋าม่ะเหมือนเงินเรา เงินแม่กะม่ะเหมือนเงินเรา เงินน้องกะม่ะเหมือนเงินเรา แต่ เงินป๋ากะแม่เหมือนเงินน้องเรา

OverclockZone Member e20wac's Avatar

สวยทั้งเคส ทั้งจักรยานเยย

เด๋วนี้ จักรยาน ไปถึงนี้เเล้วหรือเนี่ย โอ้เเม่จ้าวววววววววว

OverclockZone Member cyberwizard's Avatar
    ย้ายมา กทม แล้ว

โม จัก ยาน หรอ ครับ อิอิ

OverclockZone Member kgb99's Avatar
    พันธุ์ทิพย์ ประตูน้ำ

จะประกอบวันไหนอะคับ รอชม(คอม)

Rock Shock หน้า ตัวที่อยู่กับโครง Trek สีสวยมากครับ ..

ว่าแต่ Rock Link ของชุดหลังนี่ นุมนวลขนาดไหนครับ

OverclockZone Member Hunter_JIK's Avatar

เคสท่านแจ่มจริงๆ

ผมอยากได้เทสเบสอะ ผ่าเคสแต่ละตัวมานี้ ทำไมมันขาดจากกันหมดเลย แผงบอร์ดกับฝาหลัง

OverclockZone Member B-cool's Avatar

คนสนใจ จักยาน มากกว่า

Page 1 of 4 1234 LastLast

Bookmarks

Bookmarks