Announcement

Collapse
No announcement yet.

ALiveNF6P-VSTA เนี่ย vga on เล่นเกมส์ออนไลน์ได้เปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ALiveNF6P-VSTA เนี่ย vga on เล่นเกมส์ออนไลน์ได้เปล่าครับ

1.ALiveNF6P-VSTA เนี่ย vga on เล่นเกมส์ออนไลน์ได้เปล่าครับ
    2.เกมส์ DOTA ,GTA เล่นไหวไหมครับ
    3.ถ้าใ่ส่ EN6200TC มันจะดีกว่าออนบอร์ดไหม แล้วมันจะเ่ล่น ข้อ 2. ได้เปล่า

1 ถามว่าเล่นได้ไหม ตอบ เล่นได้ครับ
    2. กระตุก บ้างครับ
    3. ดีกว่าออนบอร์ดแน่นอน เล่น ขอ้ 2 ได้แน่นอน

Comment

ขอบคุณครับสำหรับคำตอบครับ

Comment

1.เล่น online สบายๆครับ Cabal,Lineage2 มีกระตุก ต้องปิดเงา ควัน กับลดความละเอียดครับ
        2.Dota เล่นได้ครับ แต่ GTA ต้องปรับต่ำๆ
        3.ดีกว่าครับ แต่ผมว่าไม่คุ้มกับเงินที่เสียเพิ่มครับ เพราะแรงกว่าไม่มาก แนะนำ 7300GT ของ Lamel ครับ ราคาไม่ถึง 2000 ถ้างบ 1000ต้นๆ ก็ 7300GS ครับ

Comment

Working...
        X