Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้เคส NinJa โชว์กันหน่อยคับ ^^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้เคส NinJa โชว์กันหน่อยคับ ^^

จะหาแบบ มาแต่งบ้างคับ พอดีพึ่งซื้อมา คับ ^^

นินจา ใส่พัดลม เข้าไป psuไฟฟ้าก็พอแล้วครับแจ่มเลยๆ ติดซิ่งดีๆสักอัน

Comment

ตามที่ท่านข้างบนบอกอะคับเพราะ พัดลมที่ให้มา รอบต่ำ

อันนี่เป็น case ผมอะคับ Ninja
      Attached Files

Comment

ดันครับอยากเห็นอีก อิอิ

Comment

ดัน

Comment

Ninja nin nin

Comment

เคสที่ท่าน cynical ใช้ผมก็เคยใช้ ดีไซด์แปลก พัดลมเป่าหน้า ที่เป่า HDD อะมันไม่ได้ผลเลย

ตัวพล่สติกที่เอาไว้ล็อก HDD มันก็บังลมหมดและ แทนที่จะวางมุมพัดลมไว้ตรงอื่น

Comment

Originally posted by cynical View Post
                ตามที่ท่านข้างบนบอกอะคับเพราะ พัดลมที่ให้มา รอบต่ำ

อันนี่เป็น case ผมอะคับ Ninja
                ใข้ enermax กี่วัตต์อ่ะเราใช้เหมือนกัน รูปร่างเหมือนกันอ่ะ

Comment

Working...
                X