Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลง adobe cs3 ไม่ได้คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลง adobe cs3 ไม่ได้คับ

มันบอกให้ปิด msn กับ ie ซึ่งผมก็ปิดแล้วคับ มันก็ยังลงไม่ได้
    ผมend process ie แล้วด้วย มันก็ไม่ได้ มันจะเปิดขึ้นมาใหม่ตลอด งงมากมายคับ

ขอบคุณล่วงน่าคับ หวัดดีคราฟฟฟฟฟฟฟ

แบบเดียวกันเลย

Comment

เอ .. ของผมลงได้ปกตินะครับ

ไม่ใมช่แผ่นแท้ด้วย - -

แนะนำว่า ลองตรวจสอบ แผ่น ดูโดยการเอาไปลงที่เครื่องอื่นๆอะครับ ถ้าเป็นเหมือนกัน น่าจะมาจากแผ่น ไม่สมบูรณ์ครับ

ที่ผมลง ลงปกติ ใส่ ซีเรียล + copy แครกไปทับ ก็ใช้งานได้ปกติเลยครับ

หรือรอท่านอื่นๆมาเพิ่มเติมครับ

Comment

ได้แล้วฮะ ปัญหาอยู่ที่ window ฮะ ลงใหม่ ใช้ได้เลย

Comment

Working...
        X