Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงเกมส์ C&C GENERALS ไม่สำเร็จ !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงเกมส์ C&C GENERALS ไม่สำเร็จ !!!

คือ ซื้อแผ่นมาจาก ฟอร์จูน
    เกมส์ C&C GENERALS ได้มา 2 แผ่น

install เรียบร้อย แต่เข้าเกมส์ (ตรง icon) กับให้ใส่แผ่น ทั้ง ๆ ที่ใส่อยู่ในเครื่องแล้ว

แล้วจะเอาภาพมาให้ดูครับ ว่าคอมฯมันฟ้องว่าอย่างไร

.....................ผมต้องทำไงครับ

อยากเล่นมากน่ะเนี้ย (ช่วยด้วย)
    Last edited by leker_22; 27 Jun 2008, 15:39:54.

Comment

แท้ก็ใส่แผ่น
      เถื่อนก็หาแคร็กที่อยู่ในแผ่น

Comment

แผ่นเถื่อนครับ

บอกวิธี แคร็กด้วยครับ
        (ผมลองก็อป generals.exe ไปวางทับ ก็เหมือนจะเข้าเกมส์ได้แวป แวป แล้วก็เด้งออกมา windows ซะงั้น)

Comment

ทำแบบนี้ ผิดรึเปล่า

Comment

Copy เอาทุกอย่างที่อยู่ใน floder Crack ไปวางทับเลย ครับ

อย่าเอาไปแค่ generals.exe อย่างเดียว ครับ

Comment

เล่นได้แล้ว เฮ้.............
              แต่ อืดมากครับ (มันสะดุด สะดุด) ผมต้องทำไง set ค่าตรงไหนครับ

(ปกติเล่น RA2 สบายมาก)
              เครื่องผม Notebook ATEC : mobile AMD Athlon(tm) XP-M (LV)2000+ 518MHz,
              RAM 256 MB Harddisk 100 GB.

Comment

เออ พอทราบ วิธีเล่นไหมครับ งง เล่นไงเนี้ย

Comment

Originally posted by leker_22 View Post
                  เล่นได้แล้ว เฮ้.............
                  แต่ อืดมากครับ (มันสะดุด สะดุด) ผมต้องทำไง set ค่าตรงไหนครับ

(ปกติเล่น RA2 สบายมาก)
                  เครื่องผม Notebook ATEC : mobile AMD Athlon(tm) XP-M (LV)2000+ 518MHz,
                  RAM 256 MB Harddisk 100 GB.

ก็RA2มันแค่2มิตินี่ครับอันนี้มัน3มิติNBคุณการ์ดจอออนบอร์ดใช่ป่ะล่ะ

Comment

ปรับภาพซะสวยเชียว นะ เหอะๆๆๆ

เกมส์แบบนี้บอกตรงๆ ว่าเล่นบน คอมตั้งโต๊ะดีกว่าครับ

Notebook คุณน่ะ ดูจากสเปกแล้ว ไม่น่าจะไปรอด น่ะครับ ไม่ลื่นหรอก RAM ต้องสัก 512 MB ถึงจะดี

Comment

ถ้าจาเล่นจิงๆ ปรับความละเอียดต่ำๆเลยคับ แต่ไม่ได้อารมณ์ในการเล่น
                      ผมว่าเล่นคอมตั้งโต๊ะดีกว่ามั้ง!

Comment

แผ่นแท้ EA Classic เกมส์นี้ แค่ 250 บาทเองนะครับ

Comment

อยากได้ฟรีบ้างจังเลย
                          ใครมีกรุณาส่งให้บ้างซื

Comment

มหาอำนาจที่แท้จริงมันต้องแบบนี้ ครับ.... 5555555555
                            Last edited by XP_armor; 8 May 2009, 22:01:31.

Comment

KingRaptor ready to takeoff !!

Comment

Working...
                              X