Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมีproduct key vista x86 บ้าง..ขอหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมีproduct key vista x86 บ้าง..ขอหน่อยคับ

ไม่เอาแล้ว....มันผิดกฎ...เพิ่งรู้คับ ขอโทษคับ
    Last edited by mond; 21 Jan 2008, 21:35:40.

แจกคีย์ที่นี่มันผิดกฎมั้ง...แต่ถ้าจาลงวิสต้าก็ลงไปก่อนค่อยใส่คีย์ทีหลังก็ได้(ถึงแม้ว่าจาใส่คีย์เข้าไปถ้าไม่ใช่ของแท้เด๋วก็หมดอายุคับ) ไปหาตัวแคร็กหรือให้แน่กว่านั้นMod Bios เจ๋งกว่างะ..อิอิ

Comment

ว้า..เกือบไป
      Last edited by manajang; 21 Jan 2008, 14:50:06.

Comment

ดันให้ครับ
        ไม่มี อะ

Comment

ลงแบบไม่ต้องใส่ product key จะใช้ได้ 30 วันครับ

Comment

Originally posted by manajang View Post
            ว้า..เกือบไป
            กร๊ากกกกกกก...เกือบแร้ว..อิอิ

ว่าแต่ได้รึยังเอาแคร๊กของผมมั้ย

Comment

Originally posted by dordeg View Post
              กร๊ากกกกกกก...เกือบแร้ว..อิอิ

ว่าแต่ได้รึยังเอาแคร๊กของผมมั้ย

ไม่อยากmod bios อ่ะ
              Last edited by mond; 21 Jan 2008, 21:36:39.

Comment

ผิดกฎจ้า http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=26138

Comment

Originally posted by mond View Post
                  ท่านมีแคร็กเหรอ.......ขอหน่อยจิ ไม่อยากmod bios อ่ะ
                  PM มาคับขอเมล แจกในนี้ไม่ได้เด๋วผิดกฎ
                  ผมมีแคร๊ก แต่ผมก็Mod Bios..อิอิ
                  อ่อ เค้าห้ามโพสขอนะมันผิดกฎ มีไรPMมาคับยินดีช่วยคับถ้าช่วยได้
                  Last edited by dordeg; 21 Jan 2008, 20:49:01.

Comment

Working...
                  X