Announcement

Collapse
No announcement yet.

DFI Lanparty DK P35... First Look !

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DFI Lanparty DK P35... First Look !

Full Review coming soon

On Testing now..
    Last edited by ZoLKoRn; 21 Jan 2008, 16:56:12.

สวย... โหด...

รอราคา อิอิ

Comment

แรงดีจังเลยครับ

แต่น้อยใจ ทีอยู่บน INTEL LAN ใช้สี ส้มเหลือง

พอมาอยู่บน AMD 790FX LAN ดันใช้เสี เขียวเหลือง ซะงั้น

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
        สวย... โหด...

รอราคา อิอิ
        ราคา 5400 บาทครับ ผมใช้มา ได้ 4 วันแล้วมั้ง oc มันดีครับพอกับ blitz แต่ งง bios มัน ไม่เคยใช้ปรับอะไรไม่คอยเป็น อิอิ คุ้มดีครับตัวนี้

Comment

Originally posted by apichate View Post
          ราคา 5400 บาทครับ ผมใช้มา ได้ 4 วันแล้วมั้ง oc มันดีครับพอกับ blitz แต่ งง bios มัน ไม่เคยใช้ปรับอะไรไม่คอยเป็น อิอิ คุ้มดีครับตัวนี้
          ราคาสวยอย่างกับ นางสาวไทย เลย คุ้มจริงๆ

Comment

ของเขาดีจริงๆ

Comment

550 อืมมมมมม

สงสัยเต็มๆ คงมีเหยียบ 600 ให้เห็นแน่แฮะ หุหุ

Comment

เห็นตัวจริงจากเพื่อนแล้วครับ งามมาก ไบออสปรับไฟได้ละเอียดมากๆ

Comment

เห็นแบบนี้อยากกลับไป oc จริงๆ

Comment

ราคาน่าสอยจริงๆ เทียบกับ Iron Blood เป็นไงบ้างนิ

Comment

มันคือ Blodd Iron เวอร์ชั่นหรูนะเอง ต่างกันเห็น ๆ ก็ All Solid capa กับมีซิ้งดภาคจ่ายไฟให้ด้วย แพงกว่า 150 ผมว่าคุ้มนะ

Comment

Originally posted by Antfield View Post
                        มันคือ Blodd Iron เวอร์ชั่นหรูนะเอง ต่างกันเห็น ๆ ก็ All Solid capa กับมีซิ้งดภาคจ่ายไฟให้ด้วย แพงกว่า 150 ผมว่าคุ้มนะ
                        bios ยังเหมือนกันเลย อิอิ

Comment

เสียดายที่ใส่การ์ดจอได้ตัวเดียวเอง

Comment

อยากจะถามว่าตัวนี้ใส่ cpu 45nm ได้ไหมครับ กะลังมองๆอยู่ตัวนี้

Comment

Originally posted by fedderrick View Post
                              อยากจะถามว่าตัวนี้ใส่ cpu 45nm ได้ไหมครับ กะลังมองๆอยู่ตัวนี้
                              ใส่ได้อยู่แล้วครับไม่ต้องสืบเลย อิอิ

Comment

Working...
                              X