Announcement

Collapse
No announcement yet.

ราคาสุทธิของHD3850 ยี่ห้อ พาเวอร์คัลเลอ/สปาค

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ราคาสุทธิของHD3850 ยี่ห้อ พาเวอร์คัลเลอ/สปาค

อยากทราบราคาตลาดตอนนี้เอาแบบที่ถูกสุดๆของมันแบบแกะกล่อง

Spark HD3850 - 5390฿ ละมั้ง ถูกสุดละ

Comment

Powercolor 6190 บาทร้าน Goalcomp ครับผม Busitek ขาย 6290 บาท
      แต่เพิ่มอีก 500 ก็ได้ Sapphire HD3850 512 MB เลยนา

Comment

อยากรู้ราคาของตัว เอ็กตรีม อ่ะครับ เพราะว่า ผมอยากได้

และใช่ power sup เท่าไรดีครับ

Comment

450W ก็เอาอยู่ครับ อิอิ

Comment

ของผม 400W วัตต์ไม่เต็มยังเอาอยู่ (ไม่ Overclock)

Comment

ราคาก็ประมาณนั้นครับ

แต่ Delux 500 Watt ไปซะแล้วดิ กะประหยัดๆไม่เปลี่ยน PSU ซักหน่อย - -'

Comment

ยี่ห้อ HIS ซิครับ ราคาลงมาที่ 52xx แล้ว ถูกกว่า Spark แถมเปลี่ยนSink แล้วประกันไม่หมดอีก ลองดูเอานะ

Comment

Originally posted by msnmaimsn View Post
                  อยากทราบราคาตลาดตอนนี้เอาแบบที่ถูกสุดๆของมันแบบแกะกล่อง
                  ถูกสุดก็ที่ Advice
                  ราคาก็ตามนี้เลยครับ
                  Attached Files

Comment

Working...
                  X