Announcement

Collapse
No announcement yet.

TT&T

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• TT&T

รบกวนถามนิดนะครับ คือตอนนี้ใช้maxnet ของ tt&t อยู่
    ความเร็ว 1mp โปร 590/เดือน
    ช่วง2-3 วันนี้รู้สึกเน็ทจะหลุดบ่อยมาก บางที่เล่นbf2 อยู่แต้มกำลังดีๆหลุดเฉยเลย
    หงุดหงิดๆ
    พอหลุดแล้วที่หน้าเวปมันจะเข้าไปที่หน้าแรกที่เราต้องตั้งค่า โมเดม ทุกครั้งเลย
    ปัญหาแบบนี้ผมต้องตรวจสอบที่จุดไหนบ้างครับ
    แล้ววิธีเช็คความเร็วเน็ทของเราใช้โปรแกรมอะไรครับ
    ขอบคุณครับ

ผมก้อใช้ TT&T นะคับ ไม่หลุดเลย วันนี้เปิดไว้ทั่ววัน 2.5 วิ่ง 2110-2200

Comment

แล้วเนทนอกหล่ะ?? พี่งเปลี่ยนมาวันนี้เอง ไปนอกไม่ได้เลย เน่าสนิท - -

วันนี้ใช้ได้แล้ว เร็วปรี๊ด แต่มีหลุดบ้าง 1 - 2 ครั้ง
      Last edited by joykajaa; 24 Jan 2008, 21:31:43.

Comment

Originally posted by joykajaa View Post
        แล้วเนทนอกหล่ะ?? พี่งเปลี่ยนมาวันนี้เอง ไปนอกไม่ได้เลย เน่าสนิท - -

วันนี้ใช้ได้แล้ว เร็วปรี๊ด แต่มีหลุดบ้าง 1 - 2 ครั้ง
        สี่ห้าวันก่อนเล่น second life ไม่ได้ แต่สองวันก่อน/วันก่อน/วันนี้ลื่นปรื๊ดๆ

Comment

maxnet บ้านเพื่อนผมในตัวเมืองชอบเน่า แต่แถวบ้านนอก ไม่มีปัญหา

Comment

ผมอยู่บ้านนอกก็เน่าเป็นช่วงๆ

Comment

Working...
            X