Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องประกัน synnex กับ com7 หน่อยค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องประกัน synnex กับ com7 หน่อยค่ะ

ถามเรื่องประกัน synnex กับ com7 หน่อยค่ะ

คือว่าเราก็ไม่ค่อยรู้เรื่องคอมเท่าไรนัก

แต่ติดตรงแรมของเรา มันมีวอยด์ประกันทั้ง 2 อันเลยอ่ะ

แบบนี้เราจะเอาไปเคลมที่ไหนคะ งง

ขอบคุณค่ะ

ก็น่าจะได้ทั้ง2ที่ อย่างซีพียูผม มานก็มีอินแกรม กับ คอมเซเว่น ก็ไปได้ทั้ง2ที่ครับ ใกล้ที่ไหนไปที่นั่นเลยจ้า

Comment

เคลมที่พันทิพย์ มีครบทุกยี่ห้อครับ

Comment

ที่ 1000 ทิปจะมีศูยน์เคลมทั้ง synnex และ com7 นะ
        ถ้าตัวใหนเสียหรือคิดว่าเสียเอาไปให้เค้าเทสดูครับ เสียเค้าก็จะเปลี่ยนตัวใหม่ให้ (ดูวอยก่อนเข้าศุนย์ละ เดี๋ยวเข้าผิดบริษัทประกัน หิหิหิ)
        ปล.ถ้าไปไม่ถูกเดี๋ยวจะไปเป็นเพื่อนครับ ^^ (เนียน)

Comment

ตามไปดู

Comment

Originally posted by pimonly View Post

คือว่าเราก็ไม่ค่อยรู้เรื่องคอมเท่าไรนัก

แต่ติดตรงแรมของเรา มันมีวอยด์ประกันทั้ง 2 อันเลยอ่ะ

แบบนี้เราจะเอาไปเคลมที่ไหนคะ งง

ขอบคุณค่ะ
            เคลมได้ทั้ง2ที่

Comment

ได้ทั้ง คู่ แต่ เข้า synnex ก่อนเลยไวดี

Comment

Originally posted by kaisernoi View Post
                ได้ทั้ง คู่ แต่ เข้า synnex ก่อนเลยไวดี
                ไปได้ทั้ง 2 ที่เลยจ้า และแนะนำที่ Synnex อีกเสียง พนักงานพูดจาดีด้วยนะ จากที่เคยไป 2 ครั้ง

Comment

คอม 7 บริการดีไหมค๊าบ อยากรู้ค๊าบ มีประกันที่นั่นอยู่

Comment

Originally posted by jshow View Post
                    คอม 7 บริการดีไหมค๊าบ อยากรู้ค๊าบ มีประกันที่นั่นอยู่
                    Com7ที่พันทิพห่วยบรรลัย ไม่คิดจะเอาประกันcom7เพราะ ศูนย์พันทิพนี่แหละ

Comment

Originally posted by ohm27 View Post
                      Com7ที่พันทิพห่วยบรรลัย ไม่คิดจะเอาประกันcom7เพราะ ศูนย์พันทิพนี่แหละ
                      ไปศูนย์ใหญ่เลยครับ ประทับใจทุกครั้ง ไม่เกิน 30 นาทีซะที ^^

Comment

Working...
                      X