Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่น nfs ภาค2 คือเวลาเล่นทำไงไม่ต้องใส่ซีดีเล่น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่น nfs ภาค2 คือเวลาเล่นทำไงไม่ต้องใส่ซีดีเล่น

คือไปโหลดมาฟรีแล้วลงแคล็กแล้ว(โดยก๊อปไอค่อนที่มีอยู่ในแผ่นที่1ไปวางในโฟเดอร์เกม)แต่เวลาเล่นคลิกที่ไอคอนมันจะถามหาซีดีแผ่น2 ต้องใส่แผ่น2 หรือ1 เข้าไปถึงจะเข้าเกมได้ เป็นเฉพาะตอนเข้าเกมนะ เข้าได้แล้วก็ถอดแผ่นออกได้เลย แต่ถ้าออกจากเกมส์แล้วจะเข้าไปใหม่ต้องใส่แผ่นเข้าไปใหม่อีกนะคับ แบบนี้ทำไงดีคับให้คลิกเข้าเกมส์ได้เลยไม่ต้องใส่แผ่น ช่วยแนะนำทีคับ ขอบคุณมากคับ

ผมใช้ก้อแค่ลงแครกก้อเล่นได้เลยนิคับไม่ต้องใช้แผ่น

เอ แบบนี้รอผู้รู้มาตอบดีกว่านะคับ ^_^

Comment

โหลดโปรแกรมAlcohol120%มาคับแล้วก็ใส่แผ่นเข้าไปนำไปวางไว้ที่ไดร์ปลอมที่สร้างขึ้นโดยAlcohol120%พอวางในไดร์ปลอมเสร็จก็เล่นได้แล้ว ของผมทำงี้อ่าครับ

Comment

หา Crack No CD มาลงครับ ลองไปดูที่ www.gamecopyworld.com ดูครับ

Comment

Working...
        X