Announcement

Collapse
No announcement yet.

EACAN A200 5.1S เป็นอย่างไรบ้าง ช่วยแนะนำด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• EACAN A200 5.1S เป็นอย่างไรบ้าง ช่วยแนะนำด้วยครับ

พอดีพบท่านหนึ่งมาขาย EACAN A200 5.1S อยากทราบข้อวิจารณ์ต่างๆ สำหรับตัวนี้ครับ

ประกอบการตัดสินใจซื้อครับ เอาแต่เรื่องเสียง ไม่เกี่ยวกับราคาน่ะครับ

เสียงหวานเบสนุ่ม ฟังเพลงเพราะ ซับ 6.5 นิ้ว งานดีเหมือนลำโพง Sonicgear ไปลองฟังได้ที่เซียร์

Comment

ดีครับผม ใช้ 2.1 A600 II

Comment

เท่าที่ใช้อยู่ ผมว่าเอาไปดูหนังกะเล่นเกมมันส์กว่าครับ ฟังเพลงถ้า metal ก็สบายไป ถ้าชอบหวานนุ่มนวลมันคงไม่นุ่มให้อ่ะครับ แหลมมันระทึกไปหน่อย

สรุป ดูหนัง เล่นเกม OK ฟังเพลงไม่นุ่ม

Comment

แล้วถ้า ดูหนัง 50% ฟังเพลง 50% ผมควรจะใช้อะไรดีอะครับ? (ไม่เล่นเกม)

Comment

Originally posted by mac4thai View Post
            แล้วถ้า ดูหนัง 50% ฟังเพลง 50% ผมควรจะใช้อะไรดีอะครับ? (ไม่เล่นเกม)
            Eacan A-200 (5.1s) คุ้มสุดแล้วครับสำหรับดูหนังฟังเพลง

Comment

ผมตอบไม่ถูกอะ ขอเข้ามากรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด!!!! แทนละกันครับ เพราะมันคุ้มกับเงินไม่ถึง 3000!!!!

Comment

เพิ่งซื้อมาเมื่อวานครับ ดูหนังมันส์พ่ะยะค่ะ ฟังเพลงก็โอเคนะครับ ต้องลองไปฟังเสียงดู

ไปลองฟังเสียงที่ร้าน S&P ชั้นสอง zeer รังสิตก็ได้ครับ

ปล.ไม่ได้โฆษณานะครับ แต่ของเขาดีจริงๆ

Comment

2ปีที่แล้วก็ขุดกันมาตอบ

Comment

เออ แฮะ ลืมดูวันที่เลย - -'

Comment

อ่าว 2 ปีแล้วรึนี่ ลืมดูเหมือนกันแฮะ ใครกันช่างขุดมา

Comment

Originally posted by doovdoo View Post
                        ผมตอบไม่ถูกอะ ขอเข้ามากรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด!!!! แทนละกันครับ เพราะมันคุ้มกับเงินไม่ถึง 3000!!!!
                        แหมกรี๊ดซะดังเลยนะท่าน ลั้นห้องเลย อิอิ

Comment

เห็นมีคนวา่าฟังเพลงห่วยอย่างแรงเลยหรอ

Comment

Originally posted by lucianajung View Post
                            เห็นมีคนวา่าฟังเพลงห่วยอย่างแรงเลยหรอ
                            ไม่ถึงขนาดนั้นหรอก...ครับ

Comment

ผมไม่ใช่สายฟังเพลงอะนะครับ แต่ที่ใช้อยู่ ร่วมกับ x fi music ผมพอใจทีเดียวครับ

Comment

Working...
                              X