Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้านคอม com more อยู่ตรงไหนของพันทิพ อ่ะ บอกหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ร้านคอม com more อยู่ตรงไหนของพันทิพ อ่ะ บอกหน่อย

ร้านคอม com more อยู่ตรงไหนของพันทิพ อ่ะ บอกหน่อย

ตรงไหนหรอ อยากไปดู ราคา p5n32 se sli deluxe

ช่วยทีคับ

ชั้น 4 ติดกับร้าน บิสิเท็ค ร้านนี้ร้านประจำผม

Comment

เพิ่มเติม คห 1 ครับ อยู่หลัง busitek ครับติด ๆ กันเลย แล้วก็เป็นร้านประจำผมเช่นกัน

Comment

ผมก็ร้านประจำเหมือนกันครับ แต่ขายแพงน่ะของร้านนี้อะ

Comment

ผมก็เคยซื้อการ์ดจอที่นั่นครับ

Comment

Working...
          X