Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องแรม DDR2 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องแรม DDR2 ครับ

คือว่าของเก่ามีแรมยี่ห้อ Kingston 1g/667 อยู่ 1ตัว
    จะเปลี่ยนเป็นยี่ห้อ Kingmax 1g/800 2ตัว
    ไม่ทราบว่าจะมีผลแตกต่างอะไรมากมั้ยครับ หรือว่าไม่เปลี่ยนก็เหมือนกัน
    รบกวนผู้รู้ตอบให้ด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

เปลี่ยนเลยครับ ลื่นอีกเยอะ

Comment

ซื้อ 667 kington ตัวเดียวมาเพิ่มดีกว่าครับ คุ้มกว่ามาก ไม่ได้แรงน้อยกว่า 800 แม้แต่นิดเดียว

Comment

ไม่จำเป็นครับ ซื้อ 1GB/667 อีกตัวมาเสียบเพิ่มคุ้มกว่านะครับ

Comment

Working...
        X