Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ comcaq presario v2427AU มีปัญหาครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ comcaq presario v2427AU มีปัญหาครับ

คือผมใช้ compaq presario v2427AU มาสองปีแล้ว

จนมาสักอาทิตย์สองอาทิตย์นี้มีปัญหาของเครื่องคือ Boots เข้าวินโดวน์ไม่ได้
    (หน้าจอขึ้น comcaq กลางจอดำๆ อย่างเดียว และมีให้กด ESC , F10 )

(มีเพื่อนแนะนำให้เฟชรไบออส ทำแล้วก็ไม่หายครับ)

ไม่ทราบว่าผมต้องแก้ไขอย่างไรบ้างครับ... ช่วยแนะนำด้วยครับ ขอบคุณทุกท่านมากครับ
    Last edited by jackk; 22 Jan 2008, 16:22:02.
Working...
X