Announcement

Collapse
No announcement yet.

หา Drive DVD ไม่เจอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หา Drive DVD ไม่เจอครับ

่ปกติผมใช้ Combo Drive อยู่พอดีได้ Drive DVD RW มาเลยเปลี่ยนมาใช้
    เปลี่ยนเสร็จก็ไม่ดั้ยสนใจเพราะเห็นว่ามันเปิดปิดได แต่มันใช้ไม่ได้ มันไม่อ่านแผ่น
    เปิดดู MY COM มันมองไม่เห็นDriveเลย เห็นแต่ HDD ล้วงๆ ควักๆ อยู่เป็นนาน
    มานก็มองไม่เห็น เข็นใจซะแล้วซิพี่ นี่ก็ว่าต่อสายถูกแล้วนะ ช่วยหน่อยนะครับพี่ๆ

ต่อร่วมกับอาไรหรือป่าวครับ ถ้าต่อสองตัวอย่าลืมเปลี่ยนจัมเปอร์ข้างหลังด้วยไม่งั้นมองไม่เห็น

Comment

ต่อตัวเดียวโดดๆเลยครับ Jumpper ก็ Master แล้วด้วย

Comment

เคลมโลด

Comment

ผมลองเอา Combo ตัวเก่ามาต่อกลับเหมือนเดิม มันก็มองไม่เห็นอีกแน่ะ นี่ตกใจกว่าเก่าอีกนะเนี่ย...[/SIZE]

Comment

Working...
          X