Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU Enermax ครางวิ้งๆยาวๆ 10 นาทีช้วยดูทีพี่น้อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSU Enermax ครางวิ้งๆยาวๆ 10 นาทีช้วยดูทีพี่น้อง

รบกวนทีครับเพิ่งซื้อ Power supply Enermax Dual Fan มาอาการคือ
    เปิดเครื่องใหม่ๆจะมีเสียง หอนแบบว่ามันแหลมๆไม่ดังมากอ่ะครับ ฟังแล้วปวดขมอง บอกไม่ถูกประมาณนี้ พอสัก 10 นาทีก็จะหายไปผมลองอยู่ 2 วันแล้วไม่หายไม่ทราบว่าเสียหรือเปล่าครับแล้วถ้าเสีย ทาง ant จะรับเปลี่ยนหรือซ่อมให้ไหมครับ รบกวนพี่ๆช้วยบอกที่ครับผม ขอบคุณครับ

เคลมเลยครับ น่าจะซ่อมคงไม่เปลี่ยนตัวไหม่คับ

Comment

เห็นคนเก่าที่ผมซื้อ enermax ต่อจากเขามาเขาบอกว่ามีเสียงแบบนี้เหมือนกันแล้วเอาไปที่ศูนย์เขาซ่อมประมาณ 20นาทีครับ ก็หายครับ

Comment

Originally posted by sumo_x1 View Post
        เห็นคนเก่าที่ผมซื้อ enermax ต่อจากเขามาเขาบอกว่ามีเสียงแบบนี้เหมือนกันแล้วเอาไปที่ศูนย์เขาซ่อมประมาณ 20นาทีครับ ก็หายครับ
        Originally posted by kgb99 View Post
        เคลมเลยครับ น่าจะซ่อมคงไม่เปลี่ยนตัวไหม่คับ
        โอ่ขอบคุณพี่ๆด้านบนมากครับให้ให้ความกระจางผมโชคดีจริงๆที่ได้รับคำตอบไว แล้วผมจะเอาไปซ่อมครับขอบคุณทุกท่าน ครับ

Comment

Working...
        X