Announcement

Collapse
No announcement yet.

เขี้ยวเกี่ยวที่ฐานฮีตซิ้งก์หัก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เขี้ยวเกี่ยวที่ฐานฮีตซิ้งก์หัก

เขี้ยวเกี่ยวที่ฐานฮีตซิ้งก์บนเมนบอร์ดหัก(ที่เอาตัวเหล็กยึดซิ้งมาเกี่ยว) จะทำให้หมดประกันรึเปล่าครับ
    มันหักเองคับ ถ้าหมดประกันจะซื้อมาเปลี่ยนได้ป่าวคับ หรือจะเอากาวติดได้ป่าวคับ
    "M2N-E เหลือประกันอีก 2 ปี"

ไม่หมดคับ ที่พันทิพมีขาย ไปซื้อมาเปลี่ยนได้เลรครับ^^"

Comment

เขี้ยวเกี่ยวที่ฐานฮีตซิ้งก์หัก

ตามรูปคับ
      Attached Files

Comment

เคยมีคนบอกว่าร้าน tk com มีขาย ขันน็อตออกแล้วเปลี่ยนทั้งอันเลยคับ

Comment

ถ้าเป็น สมัยที่ยังเป็น Socket 370 462 คงหมดประกันไปแล้วครับ ต้องหาซิงค์ที่เป็น ตัวยึด6จุดมาใช้ แต่เด๋วนี้ซื้อแล้วเปลี่ยนได้เลยครับ

Comment

Working...
          X