Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีครับ จอดับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีครับ จอดับ

คือว่าพอเล่นเกมได้ซักพักจอมันดับ มืดหมดเลย แต่ไฟที่จอกระพริบเหมือนทิ้งเครื่องไว้แต่พอสั่นmouse มันก็ไม่กับมาต้องรีเซ็ตอะครับ ไฟที่เครื่องก็ยังติด ช่วยที่ครับ
    ขอบคุณมากครับที่ช่วยผม

ปล.และอยากทราบด้วยทำไมเครื่องผมพอเข้าDestopแล้วมันพร้อมใช้งานช้า ประมาณว่าก็เปิดโปรแกรมมันก็ยังไม่ขึ้นประมาณนี้อะครับ ต้องรอซักพักถึงจะทำงานได้ปกติ (พึ่งหัดformatอะครับ)
    ขอบคุณมากครับที่ช่วยตอบคำถามผม

คือว่าพอเล่นเกมได้ซักพักจอมันดับ มืดหมดเลย แต่ไฟที่จอกระพริบเหมือนทิ้งเครื่องไว้แต่พอสั่นmouse มันก็ไม่กับมาต้องรีเซ็ตอะครับ ไฟที่เครื่องก็ยังติด ช่วยที่ครับ
    ขอบคุณมากครับที่ช่วยผม
    สายต่อหน้าจอหลังเคสหลวมป่าวครับ ลองถอดแล้วต่อใหม่ดู
    ปล.และอยากทราบด้วยทำไมเครื่องผมพอเข้าDestopแล้วมันพร้อมใช้งานช้า ประมาณว่าก็เปิดโปรแกรมมันก็ยังไม่ขึ้นประมาณนี้อะครับ ต้องรอซักพักถึงจะทำงานได้ปกติ (พึ่งหัดformatอะครับ)
    ขอบคุณมากครับที่ช่วยตอบคำถามผม
    เป็นปกติครับ เพราะมีบ้างโปรแกรมมันรันตัวเองให้พร้อมใช้งานครับ

Comment

จอดับ.....อืม....ผมก็เป็นบ่อยนะ (ลองผวนคำดูสิ)

Comment

Working...
      X