Announcement

Collapse
No announcement yet.

เซียน CYCSIS เข้ามาทีครับ ขอลิ้งโหลดdriver 8800 GTS หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เซียน CYCSIS เข้ามาทีครับ ขอลิ้งโหลดdriver 8800 GTS หน่อยครับ

ขอลิ้งโหลดdriver 8800 GTS หน่อยครับ เอาตัวที่ใช้เล่นcycsisนะครับ
    เพราะตอนนี้ผมงงมากเลย เข้าเกมแล้วค้างเลย

มาดันครับตอนนี้กำลังงงอยู่ช่วผมด้วยครับ

Comment

help ๆๆๆๆๆ

Comment

อาจจะเกิดได้จากหลายสาเหตุนะครับ ดูไดร์เวอร์ของตัวการ์ดก่อน และก็ความร้อนภายในเครื่อง ค่อยๆแก้ปัญหาครับ
        Windows xp ตามนี้ครับ
        ForceWare 169.28 XP (32-bit) WHQL
        http://downloads.guru3d.com/download.php?id=10

Comment

ขอบคุณครับ
          เด๋วลองดู^^

Comment

แล้วถ้ายังไม่หายนี่ผมส่งเคลมเลยดีมั้ยอ่ะครับ
            แต่เกมอื่นเล่นได้นะครับ แต่ก็มักะตุกบ้าง อย่างcompany of hero พวกเกมหนักอ่ะครับ ทั้งที่ยังไม่ได้ปรับอารายมากเลย ในขณะที่ 8600 เข้าเกมได้สบายๆไม่มีกระตุก- -"

Comment

Working...
            X