Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากดูภาพCOD4 แบบ Low ทุกอย่าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากดูภาพCOD4 แบบ Low ทุกอย่าง

รบกวนท่านผู้ใจดี เอาภาพ call of duty 4
    ปรับแบบต่ำสุดๆๆ
    กับแบบโหดๆๆๆ มาให้ดูหน่อยได้มั้ยครับ
    อยากรู้ ว่ามันต่างกันมากหรือป่าว
    จะเอาไปไว้เป็นกรณีศึกษาครับ
    ผมว่าจะรอเล่นเดือนหน้า เพราะเดือนหน้า ถอย 8800GT
    จะได้เล่นCOH4 ครั้งแรก พร้อมภาพที่สวยที่สุด
    แต่ตอนนี้ ชักจะทนไม่ไหวแล้วคับ รอไม่ไหวแล้ว อยากเล่น COD4อย่างแรง
    ตอนนี้ใช้7300GS กากๆอยู่เลย
    คงปรับได้แบบต่ำๆสุดๆ -*-
    ใจร้อน อยากเล่น

รบกวนท่านได้ก็ได้ นำภาพระหว่าง Low ทุกอยาก กับปรับสุดๆ ทุกอย่าง
    มาให้พิจรณาทีครับ เผื่อจะได้ไปซื้อมาเล่นตอนนี้เลย
    แล้วอยากรู้ว่า 7300GS กากๆ ของผม จะเล่นลื่นๆจนจบ ได้ที่แบบLow ทุกอย่าง ใช่ไหมครับ

ขอบคุณร่วงหน้า สำหรับทุกภาพ สำหรับทุกคนที่ส่งมาให้ผมดูครับ ขอบคุณครับ

ผมว่าภาพระดับmidกับhighผมลองเปรียบเทียบจากเครื่องเพื่อนนะผม8600เพื่อน8800 มันไม่แตกต่างกันเท่าไหร่หรอก ไม่เหมือนcrysis แตกต่างสิ้นเชิง ถ้าคิดมุ่งมั่นจะซื้อก็ซื้อเลยอย่าเอามาเปรียนเทียบกับCODเกมส์นี้เพราะกินสเปคไม่มาก
    หาเปรียบเทียบกับเกมส์อื่นจะworkกว่า
    Last edited by amstel; 22 Jan 2008, 20:09:21.

Comment

รอดูด้วยคนครับ

Comment

แต่ก็อยากดูมั๊กๆๆๆๆๆ ขอบภาพ แบบปรับต่ำหมด กับสุดหมดด้วยครับ
        แล้วอีกอย่าง7300GS กากๆของผม เล่นได้แต่Low หมด ใช่หรือไม่ครับ

ถ้าผมไม่ขอมากจนเกินไป
        ผมขอดู หลายๆมุม หลายๆทีได้มั้ยครับ(ถ้าเป็นไปได้)

**ขอมากไปป่าวหว่า แต่ก็ขอบคุณล่วงหน้าอีกทีครับ

Comment

เราว่า ปรับฟลู หมดก็ ยังเล่นได้ เยย นะ 7900gs (มั้ง)

Comment

เกมนี้เล่นสบายครับ ภาพสวยด้วย แต่ถ้าเล่นแบบหลายคนก็มีกระตุ้กบ้าง

Comment

เดี๋ยวเล่นใหม่อีกรอบ จะเอามาอัพให้นะครับ แบบ high นะครับ

Comment

ตามรูปเลยครับ ผมปรับแบบนี้ น่ะครับ
                Last edited by XP_armor; 8 May 2009, 22:01:31.

Comment

low ก็สวยดี

Comment

ถือว่าสวยในระดับนึง ครับ

Comment

เพิ่งเริ่มเล่นวันนี้เอง เหอๆๆๆ ชอบกัปตัน price อ่ะซิก้าแกเจ๋งดี เหอๆๆๆ

Comment

กำเพิ่งลบไปเมื่อวานเอง
                        เกมมันก็สนุกดีนะแต่เตรียมใจตอนจบเอาไว้หน่อยเดี๋ยวจะจบไม่รู้ตัว

Comment

ใครมีภาพ Low medium เอามาเปรียบเทียบกันหน่อยสิครับ
                          อยากรู้ว่ามันต่างกันตรงไหน รอให้เอาข้อมูลมาลงอยู่นะนี้ เอาเยอะๆเลยนะครับ
                          และกะขอบคุณ ท่านที่เอารูปมาลง ไว้ให้เป็นกรณีศึกษาด้วยนะครับ

เครื่องผม 7300Gs คงเล่นได้แต่แบบ Low เลยอยากรู้ ว่า Low
                          ภาพมันขนาดไหน

Comment

เครื่องผม 7300Gs คงเล่นได้แต่แบบ Low เลยอยากรู้ ว่า Low
                            ภาพมันขนาดไหน
                            เค้าก็เอามาลงให้แล้วนี่ -*- ไม่เห็นขอบคุณเค้าเลย
                            ลองลงเล่นดูก็รู้เองแหละ

Comment

ลองเล่นดูดีกว่าครับผมเล่นในโน๊ตบุ๊กอยู่ไม่มีการ์ดจอด้วยแต่ก็เล่นได้อ่ะแบบว่าอยากเล่น ผ่านมาหลายด่านและเล่นเป็นพักๆ
                              เล่นมากจะอ๊วกเพราะมันไม่มีการ์ดจออ่ะ กะลังเก็บตังค์ซื้อพีซีใหม่อยู่

Comment

Working...
                              X