Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมติดตั้ง FEAR แล้วขึ้น CRC Error มันถามหาไฟล์ FEAR.Arch00

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมติดตั้ง FEAR แล้วขึ้น CRC Error มันถามหาไฟล์ FEAR.Arch00

ข้อผิดพลาดนี้คืออะไรครับ ผมหาไฟล์ FEAR.Arch00 ในกูเกิลก็ไม่เจอเลยครับ ขอรบกวนถามผู้รู้หน่อยนะครับ..

รูปครับ..

ไฟล์ install เสีย หรือแผ่นเสีย

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
      ไฟล์ install เสีย หรือแผ่นเสีย
      ทำยังไงดีละครับ.. ต้องหาแผ่นใหม่อย่างเดียวเปล่า หรือไปหาเฉพาะไฟล์นี้มาเสียบได้มั๊ยครับ... ใครมีรบกวนทีครับ ขอบคุรมากๆครับ..

Comment

จะอัพให้ยังไงดี -*-

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
          จะอัพให้ยังไงดี -*-

โอ้ว.. รู้ชะตากรรมละคับ.. เศร้า.. THK.นะครับ..

Comment

Last edited by พีระพัฒน์; 23 Jan 2008, 01:32:44.

Comment

ท่านลองพิมพ์คำว่า FEAR ใน google ดูซิครับน่าจะเห็นน่ะ

Comment

Originally posted by พีระพัฒน์ View Post
                ท่านลองพิมพ์คำว่า FEAR ใน google ดูซิครับน่าจะเห็นน่ะ
                โหลด bitอยู่ครับ โหลดมาใหม่เลย.. แหมก็นึกว่า FEAR.Arch00 แค่ไม่กี่ k

Comment

เกมส์นี้ผมเคลียร์แล้วครับ ขอบอกว่าฉากสุดท้าย น่ากลัวโคตร

Comment

หุๆ เกมส์นี้จบแบบไม่ได้เรื่องผมว่า

Comment

Working...
                    X