Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความเห็น MSI K9N6SGM-V

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความเห็น MSI K9N6SGM-V

ผมเห็นบอร์ดตัวนี้ ใน เวป ของ 4system เห็นราคาไม่แพง แต่บอก Chipset NVIDIA MCP61 (P/S/V)มันคืออะไร งง ครับ ว่าจะลองมาใช้ AMD ละครับ ใช้ intel มานานแล้ว อยากลอง AMD บ้าง
    เห็นราคาถูกดี onbord ทั้งหมด น่าใช้ ประหยัดดี

ท่านใดมีข้อมูลช่วยบอกด้วยครับ
    http://shopping.foursystems.co.th/ba...SubCategoryID=

ผมว่า 4system ลงรูปผิด แน่เลย
    Last edited by a-jek; 22 Jan 2008, 22:52:10.

เอาคนในรายเซ็นมาก่อนเดี๋ยวบอกให้ คิกๆ

Comment

Originally posted by a-jek View Post
      ผมเห็นบอร์ดตัวนี้ ใน เวป ของ 4system เห็นราคาไม่แพง แต่บอก Chipset NVIDIA MCP61 (P/S/V)มันคืออะไร งง ครับ ว่าจะลองมาใช้ AMD ละครับ ใช้ intel มานานแล้ว อยากลอง AMD บ้าง
      เห็นราคาถูกดี onbord ทั้งหมด น่าใช้ ประหยัดดี

ท่านใดมีข้อมูลช่วยบอกด้วยครับ
      http://shopping.foursystems.co.th/ba...SubCategoryID=

ผมว่า 4system ลงรูปผิด แน่เลย
      ลงรูปผิดครับที่จริงเป็นตัวนี้

NVIDIA MCP61 ก็คือชิบเซตที่มีการ์ดจอ Geforce 6100 อยู่ออนบอร์ดครับ

Comment

NVIDIA MCP61 ก็คือชิบเซตที่มีการ์ดจอ Geforce 6100 อยู่ออนบอร์ดครับ

ชิบเซ็ต ต้วนี้ เก่ากว่าตัวที่ อยู่ใน ASROCK ALIVENF6P-VSTA หรือเปล่าครับ

จริงแล้วผมอยากใช้ บอร์ด MSI มีเพื่อนใช้อยู่หลายคนทุกคนก็แนะนำ MSI เคยเห็นเขาเปลี่ยนใหม่ก็ยังใช้ MSI เหมือนเดิม บอกว่ามันไม่เคยเกเร

Comment

Originally posted by Zemos View Post
          เอาคนในรายเซ็นมาก่อนเดี๋ยวบอกให้ คิกๆ
          ท่านคงตอ้งไป ญี่ปุ่น แล้วละ ...อิ..อิ รูปเธอเต็มๆ..ขอบอก..ขาว.เนียน.น่ารัก.โครตๆๆ

Comment

Originally posted by a-jek View Post

ชิบเซ็ต ต้วนี้ เก่ากว่าตัวที่ อยู่ใน ASROCK ALIVENF6P-VSTA หรือเปล่าครับ

จริงแล้วผมอยากใช้ บอร์ด MSI มีเพื่อนใช้อยู่หลายคนทุกคนก็แนะนำ MSI เคยเห็นเขาเปลี่ยนใหม่ก็ยังใช้ MSI เหมือนเดิม บอกว่ามันไม่เคยเกเร
            เก่ากว่านิดน่อยครับ ALIVENF6P-VSTA ใช้ชิบ 6150 ครับ

แต่งค์ชั่นก็ไม่ต่างกันครับ

Comment

Working...
            X