Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากอัฟเกรดครับ ใช้งานตัดต่อ แปลง VDO และงานกราฟฟิก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากอัฟเกรดครับ ใช้งานตัดต่อ แปลง VDO และงานกราฟฟิก

อยากอัฟเกรดครับ ใช้งานตัดต่อ แปลง VDO และงานกราฟฟิก รบกวนหน่อยครับ
    ตอนนี้คอมผม สเปกนี้อะครับ

Pentium D925 3G.
    M/B. Asrock 4CoreDual-VSTA
    Ram Kingston KVR667D2N5/1G. x2
    ASUS EAX550HM512/TD/128M/A
    DVDRW LG
    HD.WD160G SATA
    Case Power400W.
    ต้องเปลี่ยนอุปกรณ์ตัวไหนบ้างครับ รบกวน ท่านผู้รู้แนะนำด้วยครับ

หา C2D มาครับ
    ไม่รู้ MB ต่อ RAIDได้ใหมถ้าได้ ก็ 160 อีกลูกครับ แค่นี้ก็แจ่มแล้วครับ

Comment

แล้ว MB ไม่ต้องเปลี่ยนหรอครับ ผมอ่านในบทความ ของ OZ. PCI Express 4x เองมะใช่หรอครับ คุณวิกรณ์
      ไม่เก่งแต่อยากรู้อะครับ

Comment

4x ก็ไม่มีผลอะไรกับงานที่ท่านทำครับ

Comment

E8200 ok. มะครับ L2 ตั้ง 6M. ถูกดีด้วย 6000 กว่าเอง

Comment

ดี ถ้าซื้อใหว ลุยเลย

Comment

แหล่ม

Comment

Working...
              X