Announcement

Collapse
No announcement yet.

MSI K9AG Neo2-Digital

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MSI K9AG Neo2-Digital

ตอนนี้ที่พันธ์ทิพย์ร้าน M&D เค้าบอกว่าของหมด ใครรู้หรือหาซื้อได้ที่ไหนช่วยบอกด้วยครับ

Originally posted by soften View Post
    ตอนนี้ที่พันธ์ทิพย์ร้าน M&D เค้าบอกว่าของหมด ใครรู้หรือหาซื้อได้ที่ไหนช่วยบอกด้วยครับ

รุ่นนี้ของหมดจริงๆครับ อาจจะต้องลองถามร้าน M&D ดูครับว่ามีของที่สาขาอื่นพอดึงมาไดหรือเปล่า

Comment

ดูรุ่นอื่นไหม

ไม่ดูรุ่นอื่นหรือครับ หรือว่าต้องการรุ่นนี้จริงๆ ผมขอขายครับใช้มาไม่ถึงเดือนครับ ขายที่ 2200 ครับ
      อุปกรณ์ครบครับ

Comment

Originally posted by mibsut View Post
        ไม่ดูรุ่นอื่นหรือครับ หรือว่าต้องการรุ่นนี้จริงๆ ผมขอขายครับใช้มาไม่ถึงเดือนครับ ขายที่ 2200 ครับ
        อุปกรณ์ครบครับ
        ขายตรงเลยซะงั้น

Comment

Working...
        X