Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 2500 การ์ดรุ่นไหนดีคับ ของ ATI

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 2500 การ์ดรุ่นไหนดีคับ ของ ATI

ครับ มีงบปรมาณ 2500 บวกไม่เกิน 500 จะเอาการ์ดรุ่นไหนดีคับ?

เล่นเกมส์ แร้วก็ทำกราฟฟิก นิดหน่อย

อยากได้ของ ATI น่ะครับ ถ้ารุ่น HD 2600 ราคาประมาณเท่าไร

ถ้าอยู่ขอนแก่นหาซื้อได้ที่ไหนคับ

ขอบคุณมากครับ

ช่วยให้คำแนะนำทีนะครับ ใกล้จะต้องซื้อแร้วอ่าครับบบ

Comment

บอกด้วยสิครับว่า PCI EX หรือ AGP

Comment

x1650xt ครับ แรงในราคานี้เลย

Comment

PCi Ex คร๊าบบ

Comment

x1650 ซีรี่ย์ ครับ

Comment

2600pro ddr3 อีตัวเป็นทางเลือก ไม่เกิน3000

Comment

ผมเห็น Compute&more แปะป้าย Sapphire HD3470 ไว้ที่ 2550 บาทหน่ะครับ ยังไงลองติดต่อเขาดู

Comment

3470 มาแล้วเหรอครับ ถ้าราคาถูกผมว่าดีกว่านะ เพราะมันสดกว่า

Comment

มี HD3470 ด้วยหรอครับ แร้วที่ว่า 2550 บาท นี่มือ 1 หรือ 2 ครับ บอกรายละเอียดของการ์ดตัวนี้หน่อยครับ

ถ้าไงก็คัยกันได้ครับ

Comment

Working...
                    X