Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำการ์ดจอราคาไม่เกิน 5000 บาททีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำการ์ดจอราคาไม่เกิน 5000 บาททีครับ

แล้วก็จำเป็นมั๊ย ว่าต้องมี HD ต่อท้ายครับ มันคืออะไรครับ ที่มี HD ต่อท้ายน่ะครับตามที่ผมเข้าใจก็คือ high defination แล้วมันหมายถึงสำหรับการตัดต่อ พวก vdo ที่เป็น HD ด้วยถูกต้องมั๊ยครับ รู้เท่านี้อะนะ ที่เหลือขาดตกอะไรไป บอกด้วยครับ อ้อ ! อย่าลืมแนะนำเรื่องการ์ดจอ ผมด้วยนะครับ
    XFX 8600 GT ดีมั๊ยครับ

ขอราคาด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

Comment

ตัวนี้น่ะครับ มันคือรุ่นอะไร รู้แค่ว่า 8600 แต่ไม่รุว่ามัน เป็น gt , xxx อะไรเนี่ย แล้วตัวนี้ราคาโอเคมั๊ย คุ้มมั๊ยครับ
      Last edited by artbum; 14 Aug 2008, 12:05:04.

Comment

ตัวนี้คือ 8600 GTS ของ XFX เน้อ น่าจะเกือบ ๆ 5 พันครับ
        GTS จะแรงและแพงกว่า GT นิดนึง
        GT xxx คือรุ่นพิเศษของ XFX ที่แรงกว่า GT นิดนึง แต่ช้ากว่า GTS (งงมั้ย)
        Last edited by estrellas; 23 Jan 2008, 12:11:13.

Comment

Spark 3850 เกินงบมานิดนึง 5300 ครับ

Comment

PCI Ex ใช่ไม๊ครับ

เพิ่มตังอีกหน่อยเอา Spark 3850 ราคา หรือ HIS 3850 ก้ได้ครับราคาพอๆกัน 5300บาท

ถ้าไม่เกิน5000จิงๆเอา 8600GT ก้ได้ครับ ถ้าชอบ XFXแนะนำรุ่น XFX8600GT ddr3 620/1600 ราคา4100ครับ หรือ8600GTยี่ห้ออื่นก้มีถูกกว่านี้นะครับประมาณ3500

Comment

เพิ่มอีกนิดเอา Spark HD3850 ครับผม แรงคุ้มราคา

Comment

ลืมมัน(gf8600)ซะ
                แล้วซื้อ 3850 เหอะ (ตามน้ำ ~ ^o^)
                ไม่ช่ายยังงั้น ม้ันแรงกว่าจริ้งจริง

Comment

ใช่ตัวนี้รึป่าวครับ ... ถ้าใช่แล้วร้านไหนขายครับ ขอเบอร์รึ เว็บไซต์หน่อยครับ ราคา 5300 จริงๆ เหรอ ครับ เดี๋ยวจะรีบไปเอาเลย
                  Last edited by artbum; 14 Aug 2008, 12:05:04.

Comment

สงสัยในรูปคงไม่ใช่ละมั๊งครับ ช่วยหารูปมาให้ดมั่งได้มะครับ ว่าหน้าตามันเป็นยังไง อะครับ

Comment

3850 ครับเพิ่มอีกนิดได้ความแรง ที่มากกว่าเยอะมากๆ

Comment

ATI HD3850 อีกเสียงจ้า เพิ่มงบหน่อยนึงเพื่อความแรง ><

Comment

Working...
                        X