Announcement

Collapse
No announcement yet.

*-*เปลี่ยนการ์ดจอแล้วเทส ตู้ปลา กัน 3d06 ไม่ได้-*-

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• *-*เปลี่ยนการ์ดจอแล้วเทส ตู้ปลา กัน 3d06 ไม่ได้-*-

เปลี่ยนจาก 7300 gt มาเป็น 3850 แล้ว พอลองเทสตู้ปลาพอจบ ไม่ขึ้นคะแนน แต่ขึ้น error ไรสักอย่าง แล้วพอลอง 3d06มันกับค้างตอนจะเข้าไปสู่โปรแกรมครับ ใครรู้ตอบหน่อยครับ

ต้องลบไฟรือาไรซักอย่างในตู้ปลาออก แล้วคะแนนจะขึ้นปกติ ในห้องVGAเคยมีคนบอกไว้แต่จำชื่อfileไมได้และ

Comment

ถอนไดเวอเก่าออกยังครับ

Comment

ลบไดร์เวอร์ตัวเก่าทิ้งแล้ว แต่06 ก็ยังเข้าไม่ได้ครับ แต่ตู้ปลาได้แล้วครับ

Comment

ลง windowe ใหม่ เลยงับ ง่ายดี อิอิ

Comment

Originally posted by tarhardy View Post
            ลง windowe ใหม่ เลยงับ ง่ายดี อิอิ
            ทำอย่างนั้นยังไงก็ไม่หาย ถ้าเป็น 3DS MARk ไปโหลด Patch ในเวป Future Mark เลยคะ

http://www.futuremark.com/download/hotfix_oct07/

Comment

ขอบใจนะครับ เดี๋ยวค่อยไปลอง ถ้าคืบหน้าไงจะมาบอกครับ

Comment

ไม่เป็นไร ครับ (ตามข้างบน ^^)

Comment

Working...
                X