Announcement

Collapse
No announcement yet.

AliveNF7G-Hd120pR1.0

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AliveNF7G-Hd120pR1.0

NF7G มานต่างกะ NF6 ตรงไหนแร้วตัวไหนดีกว่าอะคับ แล้วตัวทั้งสองมานมีความสามารถยังไงบ้างอ่ะคับ

ตอนนี้ AliveNF7G-Hd720pR2.0 ดูดีมีอนาคตกว่า R1.0นะครับ มันเขียนติดบอร์ดว่า

AM2+ Quad Core Cpu
    DDR2 1066
    SATA2

ครับ ท่าทาง จะรองรับ พี่น่อมด้วย แต่ไม่รู้ รับแล้วได้ ออฟชั่น ครบไหม แต่ราคาเท่ากันครับ R1.0 กะ R2.0

Comment

Originally posted by เด็กนอกสังกัด View Post
      ตอนนี้ AliveNF7G-Hd720pR2.0 ดูดีมีอนาคตกว่า R1.0นะครับ มันเขียนติดบอร์ดว่า

AM2+ Quad Core Cpu
      DDR2 1066
      SATA2

ครับ ท่าทาง จะรองรับ พี่น่อมด้วย แต่ไม่รู้ รับแล้วได้ ออฟชั่น ครบไหม แต่ราคาเท่ากันครับ R1.0 กะ R2.0
      แล้วมีขายยังในไทย ถ้ามีที่ไหนครับ

Comment

com7 (big it) เห็นมีแล้วครับ ที่อื่นไม่แน่ใจ แต่น่าจะ มีนะ

Comment

Working...
        X