Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหาการ์ดจอ Acer Aspire 4520G ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหาการ์ดจอ Acer Aspire 4520G ครับ

คือ ผมลง ไดร์เวอร์ที่มากับเครื่อง มันแฮ้ง ขึ้นจอฟ้าน่ะคับ โหลดไดร์เวอร์ใหม่จากเว็บ Acer ก็ไม่หายคับ ถ้าไม่ลงไม่เป็นไร ทำไงดี

หิหิหิ
    สงสัยต้องหาวินโดวส์เวอร์ชั่นใหม่แล้วละครับ
    เป็นที่วินโดวส์ไม่ถูกกับไดร์เวอร์นะ ของผมรอดไปมีหลายแผ่น

Comment

จิงอ่ะ มีด้วย อิอิ
      โชคดี ที่ลงแร้นผ่านเรยยย

Comment

ผมลง xp Kool ก็ลงไดร์เวอร์แล้วมีปัญหา format ลง Dark ก็มีปัญหา ง่ะ

Comment

Working...
        X