Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามคนใช้ 8800 GT หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามคนใช้ 8800 GT หน่อยครับ

รบกวนถามหน่อยครับ จริงเปล่าที่เค้าบอกว่า การ์ดมันร้อน มากๆ ใช้ปกติกันกี่องศาครับ แล้วต้องไปหาซิงค์มาติดเพิ่มเปล่าครับ ผมไม่ได้ clock นะครับ

อีกข้อครับ ผมใช้ PSU 450 ของ Delux คิดว่าเอาอยู่เปล่าครับ อ้อ ใช้ AMD 4000+ ครับ HD 2ลูก Raid0
    ขอบคุณสำหรับคำตอบนะครับ อ้อ ใครรู้แต่ไม่ได้ใช้แล้วอยากตอบก็ไม่ผิดกติกานะครับ ขอบคุณ ๆ
    ได้คำตอบแล้วจะไปสอย 8800GT EX ของ XFX ครับ ขอบคุณ ๆ อีกครั้ง

ซิ้งเดิมๆปกตืแล้วจะอยู่ที่ Idle 56-60 แล้วครับห้องไม่แอร์เปิดเคสนะครับ Full เคยเล่น Crysis ก็ไปที่ 72-73 ผมมีพัดลมเป่าด้านล่างการ์ดจออีกตัว ก็คิดว่าร้อนพอตัวนะ ถ้ามีงบก็แนะนำให้เปลี่ยนซิ้งก์เพิ่มครับ ลดไปได้เยอะ
    Last edited by meen182; 23 Jan 2008, 16:50:55.

Comment

Working...
    X