Announcement

Collapse
No announcement yet.

Notebook Del Cpu Pentium III ถามผู้รู้หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Notebook Del Cpu Pentium III ถามผู้รู้หน่อย

คือว่า แรม มันเสียอะงับ จะซื้อแรม ควรซื้อ แบบไหน มันมีขายใน พันทิพย์ มั้ย มือ 1 ของ ทราบราคา และ รายละเอียด ด้วยงับ

ถอดตัวเก่าไปเทียบคับ

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
      ถอดตัวเก่าไปเทียบคับ
      แบบนี้แน่นอนสุดละ

Comment

...P III มันมีทั้งบัส 100, 133 น่ะครับ ถ้าไม่รู้จริงๆก็ถอดไปให้ทางร้านดูก็ได้

....ราคานี่ไม่ใจเหมือนกัน แต่ไม่ถูกเท่าไหร่ครับ(สำหรับมือ2)
        ส่วนมือ1 คงหายากหน่อยมั้งครับ

Comment

แนะนำไห้ยกไปทั้งเครื่องครับ เพราะ SD ram ของโนตบุค มีปัญหามาเยอะเรื่องไส่แรม บางอันไม่ได้

Comment

SD

แต่ ต้อง เทส

Comment

Working...
            X