Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าจะเอา 7300GT มา SLI....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าจะเอา 7300GT มา SLI....

ถ้าจะเอา 7300GT มา SLI มันแรงระดับใหน แล้วมันพอเล่นเกมส์ได้หรือเปล่าครับ แบบว่ายังไม่เคยใช้เทคโน SLI ก็เลยประมาณไม่ถูก ช่วยตอบที ขอบคุณครับ

ประมาณๆ ก็เกือบๆ เท่าตัวอ่ะครัับ แต่ไม่ถึงน่ะครับ เกือบแบบห่างๆ

Comment

ของ กาแลกซี่ สิครับ 7300GT แมมท่าน 1600Mhz ต่อ SLI คะแนนพุ่งไปจูบก้น 7900GT

Comment

ถ้าเป็น 7300GT ของ ASUS พอไหวมั๊ยครับ

Comment

ของยีห้ออื่นไม่รู้ อะคับรู้แต่ของ กาแล็กซี่ เค้าให้แมม มาเยอะกว่าชาวบ้านถ้าจะเล่น 7300GT SLI
          ก้อเล่นของกาแล็กซี่ น่าจะดูดีสุด ตามความคิดผมนะ

Comment

http://www.com-hub.com/7300gtsli.htm

ลองเอาไปดูครับตามลิ้งด้านบน ว่ามันจูบก้น 7900GTX แนบชิดแค่ไหน

Comment

ต้องดู ว่า ใช้วิ่งบน CPU รุ่นใหนด้วยนะครับ เคยเห็น วิ่งบน E6600 OC นิดๆ ตู้ปลาทะลุุแสน เลย
              พอมาวิ่ง บน 3200+ AM2 ก็ ต่างกันพอสมควรครับ

Comment

7300 gt อย่าลืม GDDR3 นะครับ

Comment

galaxy นี่คล๊อกเสียวไส้จริงๆ

Comment

Working...
                  X