Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ด M3A สามารถใส่ RAM DDRII 533 พร้อมกับ 800 ได้รึเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ด M3A สามารถใส่ RAM DDRII 533 พร้อมกับ 800 ได้รึเปล่าครับ

บอร์ด M3A ของ ASUS

สามารถใส่ RAM DDRII 512 MB (533) X 2

พร้อมกับ RAM DDRII 1 GB (800) X 2

จะมีผลอะไรรึเปล่าครับ

ได้คับ แต่จะวิ่ง กันที่ 533 เท่ากับ 800 เสียป่าว

Comment

Originally posted by ponknook View Post
      ได้คับ แต่จะวิ่ง กันที่ 533 เท่ากับ 800 เสียป่าว

แต่จะวิ่ง กันที่ 533 เท่ากับ 800 เสียป่าว

หมายถึงอะไรอะฮะ = = "

ผมอ่านแล้ว งง

Comment

ผมว่าใส่ตามที่ Spec แนะนำก็ดีนะครับ จะได้มีประสิทธิภาพดี

กดอ่าน

http://www.overclockzone.com/Lightro...DS3/index.html

Comment

ก็ทั้ง 4 ตัว จะลงไป 533 เหมือนกันหมดไงครับ

ตัว 800 ก็วิ่งได้แค่ 533 น่ะครับ แต่ช่างมันเถอะ เอาความจุสำคัญกว่าบัสสปีดไว้ก่อน

Comment

ขอบคุณที่สละเวลามาตอบคร้าบ

Comment

Working...
            X