Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาถึงแล้วเมนบอร์ดสุดคุ้ม GA-M770-DS3 ราคา 3,XXX Bath

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาถึงแล้วเมนบอร์ดสุดคุ้ม GA-M770-DS3 ราคา 3,XXX Bath

การเปรียบเทียบต่อไปนี้ไม่ได้หวังที่จะทำลายยี่ห้ออื่นๆแต่เพื่อแนะนำประโยชน์สูงสุดแก่ผู้ใช้ในการเลือกซื้อสินค้าเท่านั้น

แนะนำเมนบอร์ดที่มีจำหน่ายแล้วนะครับ คือ GA-M770DS3 สาวก AMD สามารถซื้อหากันได้มีแล้วที่ Com7 ราคาประมาณ 3,XXX Bath ข้อดีเทียบกับ AXXX M3A คือ

1.All Solid Capacitor ลดปัญหา C บวมแบบเก่าๆถ้าใช้ Electric Capacitor นะจ๊ะ
    2. Option อื่นๆมากกว่าเช่น PCI-e 1X = 4 ช่อง , มี firewire1394 , ต่อพัดลมได้ 5 ตัว , Sound OnBoard Realtek ALC 888
    3. การออกแบบ Ultra Durable Design

กดดูรูปเต็มๆ GA-M770-DS3

เทียบหน้าตาความหล่อกับ M3A หน่อย

Review จาก OCZ

http://www.overclockzone.com/Lightro...DS3/index.html

ช่วงนี้ขายดีมากสำหรับรุ่นนี้ใครสนใจก็ถามราคาที่หน้าร้าน Com7 หรือร้านอื่นๆใน Pantip ครับ

ตกลงว่าเข้ามาขายแล้วใช่ไหมครับ แล้วเป็น com7 ไม่ใช่ scanner นะ

Comment

เสียใจจากกิ๊กเก่ามา กิ๊กใหม่คงใด้โอกาศอีกรอบนะ อิอิ

Comment

เทียบกันแบบนี้เลย อิอิ เผากันสดๆๆ อิอิ

Comment

Originally posted by ZAnormal View Post
          ตกลงว่าเข้ามาขายแล้วใช่ไหมครับ แล้วเป็น com7 ไม่ใช่ scanner นะ
          ขายแล้วครับ Com7 ขายดีด้วย แต่ร้านอื่นๆก็อาจจะมีครับ เลือกตามใจชอบ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
            เทียบกันแบบนี้เลย อิอิ เผากันสดๆๆ อิอิ
            เพื่อให้คนซื้อตัดสินใจและประโยชน์สูงสุดไม่ได้ตั้งใจเผาครับ

Comment

Originally posted by God_Hand View Post
              เพื่อให้คนซื้อตัดสินใจและประโยชน์สูงสุดไม่ได้ตั้งใจเผาครับ

ไม่ตรงๆ มันก็อ้อมๆ ล่ะคับ

Comment

*-*

Comment

ดูดีครับ ชอบที่มี Firewire Header มาด้วย น่าจะมีกันได้แล้ว บอร์ดราคานี้
                  แต่ช่ิอง 4 pin ตำแหน่งทรมานใจมาก 555+
                  ปล เผากันสด ๆ แบบนี้ วันหลังโดนมั่ง งอนไม่ได้นะครับ

Comment

ให้ PCI-x1 มาเยอะแยะ แต่ไม่เห็นมีอะไรให้เสียบเลย อยากได้PCIเยอะๆมากกว่า - -"

Comment

PCI-x1 เยอะไป จริงๆ ครับ เกินความจำเป็น ใส่อย่างอื่นมาจะดีก่านะครับ ผมว่า
                      เอ่อ....ขอถามอะไรหน่อยนะครับ อัพรูปลายเซ็นต์ยังไงอะครับ ผมอัพไม่ขึ้น

Comment

Originally posted by tkhacker View Post
                        ไม่ตรงๆ มันก็อ้อมๆ ล่ะคับ
                        ผมตรงมากกว่าอ้อมครับท่าน เอาเป็นว่าหากมีอะไรเด็ดจะนำมาเทียบให้ชมต่อไป

Comment

คุ้มดีครับ

Comment

อยากได้

เซงงๆๆๆ ที่ TUKCOM ขอนแก่น Mainboard ใหม่ๆ ของ AMD ไม่มีเลยครับ ทีของintel เยอะแยะ

จั๊กหยังดอก -_-!

Comment

เห็นที่ COM7 ขาย 3530 หน่ะครับ น่าจะต่อได้อีก
                              OC ดีไม่เลวก็น่าสนใจใช้ได้ครับ

Comment

Working...
                              X