Announcement

Collapse
No announcement yet.

ต่างกันมากมั้ย 3000+ กับ x2 3600+ am2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ต่างกันมากมั้ย 3000+ กับ x2 3600+ am2

กะลังจะซื้อแต่x2 แต่มันขาดตลาดแล้วแพงจัง ขอความเห็ฯนิดนะครับ
    ผมใช้ เล่นเกมส่วนใหญ่ และ งานวีดีโอบ้าง

เล่นเกมส์ เอางบไปลงการ์ดจอครับ เลือก 3000+ ก็เหลือครับ

งานวีดีโอ เอาx2 ไว้ก่อนครับ

เอาอันใหนก็ เลือกให้เหมาะกับงานแล้วกันครับ

Comment

ถ้าจะเปลี่ยนผมคิดว่า เปลี่ยนไปในรุ่น 4000+ ขึ้นไปจึงจะเห็นผลที่เป็นรูปธรรมครับ
      ----------------------
      อัพเกรดต่างกันไม่มากเลยครับ

Comment

Working...
      X