Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง 8800GTS G80 ก่ะ HD 3870 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง 8800GTS G80 ก่ะ HD 3870 ครับ

คือผมจะถอยการ์ดใหม่ แล้วมีเพื่อนอาจจะขาย XFX 8800 GTS ได้ประมาณ 6500-700
    หรือผมจะไปซื้อ HD3870 ราคาประมาณ 8000 ดีครับ..อยากรู้ว่าแบบใหนคุ้มกว่าครับ 8000 สำหรับผมนี่ เยอะมากครับ
    ช่วยแนะนำทีครับ ขอบคุณครับ

HD3870 ครับไม่ต้องคิดมาก ถ้าจะให้ดีเล่นตัว PowerColor HD3870 OC ตัวที่เปลี่ยนซิงค์น่ะครับราคาเพิ่มมานิดหน่อยแต่ไม่ต้องยุ่งยากเรื่องปรับรอบพัดลม ส่วนถ้าได้ 8800GTS (G80) ราคา 6000 ณ เวลานี้ก็น่าสนครับ แต่ตัวพัดลมเดิมๆ ของ 8800GTS (G80) มันก็ร้อนเหมือนกันครับ

ป.ล. HD3870 ประหยัดไฟกว่า 8800GTS (G80) อยู่พอสมควรครับ

Comment

3870 ล้าน100% แรงก่าเยอะคับ

Comment

จัดไป

Comment

XFX 8800 GTS ได้ประมาณ 6500
          ราคาสวย มันก็ยังแรงนะปรับแต่งก็ง่าย
          3870 ได้สด ใหม่ ปรับแต่งยากหน่อย

Comment

ถ้าไม่ตามกระแสก็ตามที่เห็นในรูปแหละครับ

พลังต่างกัน 0.1% แต่ราคาต่างกัน........
            Attached Files

Comment

จัด 3870 ไปครับ แรง!! ด้วย ซี๊ดด้วย!!!

Comment

HD3870 ไปเลยขอรับกระผม

Comment

ถ้าเทียบกับ 8800GTS (G80) ผมเอา HD3870 ครับ
                  แต่ถ้าเทียบกับ 8800GTs(G92) ผมเอา 8800GTs อะ อิอิ

Comment

ถ้าดู จากงบคุณ อะ ถ้าชอบอะไร คุ้มค่า ผมว่าคุณเล่น 8800GTS ดีกว่าครับ

6500 บาท ถามว่าคุณจะเอาเงินนี้อะ เดินไป พันทิพ ได้ของ แรงพอๆกัน แต่ ราคานี้อะ เหอๆ ยาก คับ

คนใช้ไม่ได้เล่น คนเล่นไม่ได้ใช้

ถามคนมี 8800GT หรือ HD3870 เล่นเกมกันสักแค่ไหนครับ

จะถามให้ถามคนเล่นเกมเยอะๆคับ เค้าจะบอกได้ อันไหนคุ้ม

Comment

ผมอยากได้ความคุ้มค่าอ่ะครับ...ก็เลยอยากถามว่า อันใหนดีครับ ผมเล่นเกมส์ระดับหนึ่งครับ

หรือผมจะไปเลือก 3850 เลยดีครับ...งืมๆ คิดหนักครับ

Comment

3850 คุ้มครับ ราคาถูก แต่ประสิทธิภาพเกินตัวครับ

เล่นเกมปรับ ในระดับที่ไม่กระตุกภาพสวยไม่ต่างเท่าไหร่หรอกคับ

พวกปรับสุดปล่อยไปเถอะครับ รายละเอียดเล็กๆน้อยๆ บางทีเดินผ่านจุดเดียวกัน ไม่เอามานั่งเทียบกันก็ไม่รุ้หรอกครับ

DX9 ลื่นกว่า DX10 เยอะครับ ผมนั่งดูพี่ผมเทสบทความ เอารุปเปิด acdsee นั่งหมุนเมาส์ไปมาดู ระหว่างภาพ 2 ภาพ

หมุนไปหมุนมาจำไม่ได้อันไหน 10 อันไหน 9 เหอๆ

FPS ต่างกันไม่เยอะหรอกครับ อย่าไปบ้าตามเลย เชื่อผม สวยต่างกัน 5%ประหยัดกว่าหลายตัง

Comment

ถามตัวคุณเองดีกว่าคับว่าซื้อมาแล้วใช้คุ้มมั้ย (ตัวไหนก็ได้ครับ ชม.นี้)

Comment

Working...
                          X