Announcement

Collapse
No announcement yet.

COD4 ด่านที่ยิงอยู่บนรถ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• COD4 ด่านที่ยิงอยู่บนรถ

พอยิงอยู่บนรถสักพักก็จะมี ฮ.มาแล้วให้เปลี่ยนเป็นจรวดแต่ผมยิงไม่โดน แล้วรถก็ชนจอดสนิทอยู่ใต้สะพานนิ่งเลยลงจากรถก็ไม่ได้ ผมเล่นอยู่หลายครั้งแล้ว Restart Level ใหม่ก็แล้วเหมือนเป็น บั๊คของเกมเลย ใครรู้รบกวนช่วยบอกทีครับ

ขอบคุณครับ....

ไม่เคยเจอนะครับ

ผมว่า Bug มันแรงไปแล้วนะ

Comment

ฮ. หนะ ยิงยังไงก็ไม่โดนหลอก Bug นี่มัน เป็นไงไหนเล่ามาซิ

ผมกลัวว่ามันจะเป็นไปตามเนื้อเรื่องมากกว่า ฮ. มันจะยิงสะพาน แล้วรถจะคว่ำ
      แล้วเราก็จะได้ ยิงกับพวกที่มันจะมาฆ๋าเรา ยิงไปเรื่อยเราอย่าตายพอใครตายมันก็เป็นไปตามเนื้อเรื่องนั้นแหละ

Comment

ไม่เคยเจออ่ะ ด่านนั้นยิงฮอให้ตายก็ไม่โดนครับเพราะมันจะมายิงสะพานพังทีหลัง
        พอรถคว่ำแล้วเราจะสลืมสลือแป๊บนึงแล้วก็วิ่งตามกัปตันไพรซ์ไปครับ

Comment

ด่านนี้เท่ครับ ตอนจบด่านชอบอย่างแรง หึหึ
          แต่ผมเล่นก็หลังโดนยิงสะพานก็เดินต่อได้นะ

Comment

COD ผมชอบด่าน SNIPER สุดๆได้อารมส์มากๆ

แต่ที่ว่า ยิง ฮ.ไงให้โดนนี้ ยิงยังไงก็ไม่ถูกครับ เพราะเนื้อเรื่องเกมส์มันเป็นอย่างงั้น

Comment

จากที่คุณบอกมา มีปัญหาแน่นอนครับ

เพราะถ้าโดนยิงสะพานพังแล้ว เราต้องอยู่นอกรถแล้วครับ

ผมก็ไม่รู้จะช่วยยังไงเหมือนกันครับ ถ้าเป็นผม ผมคงเล่นใหม่ทั้งหมดอีกรอบนึงครับ ถ้าไม่อยากเสี่ยงก็หาตัวเกมส์ตัวใหม่มาลงครับ

Comment

คงเป็นบั้กจริงๆ ไม่รู้เหมือนกันว่าทำไงดี อาจจะต้องลง patch 1.4 มั้ง
                * เซ็งเลยอ่ะดิ อารมณ์ค้าง

Comment

Originally posted by ARM sk View Post
                  COD ผมชอบด่าน SNIPER สุดๆได้อารมส์มากๆ

แต่ที่ว่า ยิง ฮ.ไงให้โดนนี้ ยิงยังไงก็ไม่ถูกครับ เพราะเนื้อเรื่องเกมส์มันเป็นอย่างงั้น
                  ด่านSNIPER ผมตะโกนทั้งด่านเลยครับ ... เพื่อนเราวิ่งได้ใจมาก

เรื่องปัญหายังไงก็ลองลงแพทแบบที่ท่านข้างบนว่าละครับ อาจช่วยได้ครับ

Comment

Originally posted by dwayne View Post
                    พอยิงอยู่บนรถสักพักก็จะมี ฮ.มาแล้วให้เปลี่ยนเป็นจรวดแต่ผมยิงไม่โดน แล้วรถก็ชนจอดสนิทอยู่ใต้สะพานนิ่งเลยลงจากรถก็ไม่ได้ ผมเล่นอยู่หลายครั้งแล้ว Restart Level ใหม่ก็แล้วเหมือนเป็น บั๊คของเกมเลย ใครรู้รบกวนช่วยบอกทีครับ

ขอบคุณครับ....
                    ใช้ Trainer ด้วยรึเปล่าครับ
                    เคยเจออาการนี้ตอนใช้ Trainer ครับ

Comment

Originally posted by usotsuki View Post
                      ด่านSNIPER ผมตะโกนทั้งด่านเลยครับ ... เพื่อนเราวิ่งได้ใจมาก

เรื่องปัญหายังไงก็ลองลงแพทแบบที่ท่านข้างบนว่าละครับ อาจช่วยได้ครับ
                      ไอ้ตรงที่มันวิ่งไปมุดใต้ท้องรถใช่ป่ะ
                      เล่นครั้งแรกตื่นเต้นสุึดๆในใจคิดว่ามันบ้ารึเปล่าวะเนี่ยถ้าเรื่องจริงตูไม่วิ่งตามชัวร์หาทางอ้อมไปดีกว่า

Comment

ตรงนี้เป็น Bug นะคับถ้าใช้ Trainer อะคับ

เลิกใช้ Trainer แย้วเล่นไปจน เซฟพอต ผ่านตรงที่ค้างค่อยเซฟแย้ว โหลดเซฟใหม่คับ

Comment

ผมขอที่โหลด patch ทั้งหมดของเกมสส์ นี้หน่อยคับ

Comment

ขอบคุณทุกท่านครับ...

ผมผ่านแล้วพอดีลองปิด trainer ดูน่ะครับได้เลย
                            ขอบคุณทุกท่านครับ...

Comment

Working...
                            X