Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ โปรแกรม ป้องกันไวรัส ยี่ห้อไหนกันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ โปรแกรม ป้องกันไวรัส ยี่ห้อไหนกันครับ

ผมซื้อคอมใหม่ เขาลง AVG ให้ผม อันเดว ผมอยาก หา อีกตัวมาเสริมใช้ตัวไหนดี ครับ

อย่าเสี่ยงกับ program ละเมิดที่วันดีคืนดีก็ update ไม่ได้ ... ข้อมูลสำคัญกว่าเยอะ ผมใช้ Bitdefender ซื้อมา 300 กว่า Upgrade เป็นตัว Version 2008 ฟรี ใช้งานได้ 1 ปี

sigpic

Comment

tHX

Comment

อิอิ... NOD32 ฟรี update ได้ตลอด ไมหน่วงเครื่อง

Comment

ทำไมไม่ลองหาๆในกระทู้เก่าๆก่อนหล่ะคะ ไม่เจอค่อยโพสใหม่

Comment

nod 32

Comment

Nod 32 and Kaspersky ค๊าบบบบบ

Comment

ลงให้คนอื่น NOD32 หรือไม่ก้อ SYMANTEC UNIVERSITY
                แต่ใช้เองเป็น NORTON 2006(ออกตั้งแต่ปี 2005)

Comment

ผมใช้ nod32 ครับ ไม่กินเครื่องดี

Comment

เมื่อก่อน nod32 แต่ตอนนี้ bitdefender ครับ

Comment

AVG ที่ใช้อยู่ผมว่าดีสุดยอด เพราะผมใช้ตัวที่ Full version ซึ่งมี Serial ที่สามารถใช้ได้กับทุกเวอร์ชั่นไม่ว่าจะดาวน์โหลดเวอร์ชั่นไหนมาก็ตาม ใช้มาหลายปีแล้วเก็บไวรัสได้หมดเพียงแค่คุณจะเปิดไฟล์ถ้ามีไวรัสมันจะจัดการทันที โปรแกรมตัวอื่นผมก็เคยใช้มาไม่รู้ต่อกี่ตัวสุดท้าย คือ AVG และสามารถใช้ได้ถึงปี 2566 เลย เคยลองมาหลายครั้งแล้วไม่อยากอัพเดตนาน จึงไปดาวน์โหลดเวอร์ชั่นใหม่มาก็ติดตั้งผ่านทุกครั้ง อันนี้ไม่ได้ดูถูกโปรแกรมตัวอื่นนะ เพราะฉนั้นสิ่งที่เขาลงให้ท่านนะดีแล้วถ้ารู้จักกับมันจริงไม่ว่าจะเป็นวิธีใช้และเทคนิคต่าง อยากให้ท่านลองดูนะ

Comment

http://directdownloadcenter.com/nort...l?u=chacritsup
                        Norton AntiVirus 2008 ก็ดีครับไวดีไม่กินแรมเยอะ
                        Last edited by หูกาง; 2 Feb 2008, 12:10:43.

Comment

Working...
                        X