Announcement

Collapse
No announcement yet.

Very High ของ Crysis ไม่ใช่ที่สุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ภาพสวยกว่าเดิมจริงๆครับลองปรับดูที่ 1280*1024 4aa เล่นไม่ได้เลยกระตุกมากๆ series8800 เอาไม่อยู่ T T

Comment

มันจะสวยไปถึงไหนกัน

Comment

FARCRY2 อยากเล่นของอะ จับลงคอนโชลก่อนคอม เพราะ SONY อยากให้ PS3 ออกกำลังกายหนักๆบาง
        แต่ ทางเว็บต่างๆก็ออกมาบอกว่า PS3 คง แสดง แสง สี ไม่เท่า ระบบ DX10+ หรอกนะครับ เพราะใช้เทคโนโลยีเก่า แต่มีระบบ แนวๆ HDD มาช่วยแค่นั้นเอง แต่ก็ต้องตะลึงอยู่ดี ในเมื่อ Farcry2 ส่งบทหนักให้กับCPU Cell ของ PS3 อาจมีเหต์การ์ณ หินไม่ติดกาวอีกต่อไป ต้นไม้ไม่ใช้ปูนอีกต่อไป ปืนคงเน่าไปเลย เพราะ หิมะ มาเกาะ
        แต่คงไม่ดีแน่ ในเมื่อ ขนที่แขนมันลุกตอนออกรบ ให้คำนี้ไว้นะ "Farcry Two The More Of Realtime"

Comment

ตัวที่จัดมาให้มันเป็นตัวเดียวกับที่ ใช้ XP โมให้เป็น very high เฉยๆครับ ลองแล้วภาพที่ได้ไม่ได้ขนาดที่ท่าน oruzawa เอามาโชว์อยู่ดีครับ

Comment

ต้องเล่นบน วิสต้าครับ ภาพถึงเป็น แบบนั้นผมลองแล้ว
            กระตุกภาพสวย บาดตาดีแท้เล่นนานๆ คงสายตาเสียแน่ๆ

อ่ะผลการทดลองของผม

Last edited by amppeter; 25 Jan 2008, 17:54:19.

Comment

เป็นเกมส์ที่หนักมากๆขนาดผมใช้
              intel Core2 Duo E6550
              การ์ดจอ ATI 1950 xt แรม
              DDR 2 BUS800 1024*2
              ยังเล่นได้แค่ กลางๆเลยคับ แต่ขนาดกลางๆ ยังกระตุกเลย คิดจะเล่นเกมส์นี้ก็ต้องเปลี่ยนเครื่องใหม่กันละคับ

Comment

ลองทุกทางแล้ว รันบนวิสต้าก็ไม่ได้ครับ

Comment

เกมกินสเปคนรกครับหุๆ

Comment

แสบจัง

Comment

อลังการสุดๆ รอR800ออกค่อยเล่น 555

Comment

GF 12Ultra*3Sli น่าจะลืนล่ะมั่ง

Comment

Working...
                        X