Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยผมเ้ลือกหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยผมเ้ลือกหน่อยคับ

ตอนนี้ผมจะอัพเกรดคอมพ์ของผม CPU คงจะเป็น AMD AM2 4400+ หรือ 4200+

แต่ผมยังไม่รู้จะเลือก Mainboard ตัวไหนดีอ่ะคับ ผมอยากแต่แบบที่ Micro ATX

และก็มี VGA Onboard ด้วยคับ ตอนนี้ที่ผมเห็นมีก็คือ

Asus M2NPV-VM กับ M2A-VM HDMI ไม่ทราบว่าพวกท่านๆ มีตัวไหนที่แนะนำอีกไหมคับ

ยังไงช่วยผมด้วย เพราะผมจะไปซื้อในวันเสาร์นี้แล้วคับ

ขอบคุณมากครับ

ASROCK ALIVENF6-VSTA

Comment

X2 4400+ เลยครับ
      M2A-VM HDMI ตัวนี้แจ่มละครับ

Comment

ขอบคุณคับ

คือผมลืมไปอีกอย่างคับ คือผมเอามาทำงาน เขียน Web เป็นหลัก เล่นเกมส์บาง แต่ไม่ถึงขนาด ที่ต้องใช่ Ghaphic
        สูงๆ น่ะึคับ แค่อย่าง Pro Evolution

ไม่ทราบว่า ทั้ง 2 ตัวที่แนะนำมานี้สามารถ Support ผมได้ไหมคับ

ขอบคุณอีกครั้งคับ

Comment

Working...
        X